Chiến Binh Tương Lai Đã Trở Lại

vu nguyen

Chào tất cả anh em đam mê chào mào. Hôm nay mình muốn chia sẽ niềm vui đến với anh em cùng chung niềm đam mê.
Đây là Video của chú chim hồi còn là má trắng
http://www.youtube.com/watch?v=BCbYixerH0I&feature=kp
Đây là Video hiện tại đã lên má đỏ
http://www.youtube.com/watch?v=YvJszlsKxuE
Vừa rồi ngày 23 thang 6 nam 2014 mình đem chú chim này đến trường anh Đan tham dự cuộc thi phong trào và chú chim này đã lọt vào top còn lại 6 chú chim chuẩn bị chọn vào giải Nhất Nhì Ba . Mình rất vui là chú chim của mình mới 1 mùa và đây cũng là lần thi thứ nhất của chú chim. Tính từ hồi còn là má trắng đến khi đi thi thì chú chim này được 9 tháng , rất mong được nghe ý kiến của anh em đam mê chào mào. Cảm ơn.

chaomaoBC

Hiển thị Video

Đây là Video của chú chim hồi còn là má trắng

Đây là Video hiện tại đã lên má đỏ

phanquocvu

tương lai sáng ngời quá...:D..ráng diều em nó lên nha bác...đừng nóng vội mà hư con chim hay!

minhche17

chim hay quá bác ơi
có điều má trắng mới lên đừng ép nó chơi quá bể chim thì uổng
1 trời tươi sáng đang đợi em nó....và cần 1 người chủ tinh tường để dìu nó lên
chúc mừng bác

vu nguyen

chim hay quá bác ơi
có điều má trắng mới lên đừng ép nó chơi quá bể chim thì uổng
1 trời tươi sáng đang đợi em nó....và cần 1 người chủ tinh tường để dìu nó lên
chúc mừng bác
Bác yên tâm vấn đề bể chim, vì mình đã thử đi thử lại nhiều lần rồi, cho em nó chơi với chim lớn mùa hơn và những chim hay hơn nhưng chưa 1 lần nào chú chim của mình tỏ ra thái độ xếp mào hay rụt rè. Nó vẫn chơi bình thường với chim khác.
Đùa tí cho vui hình như con này ăn trúng Gan Bẩm.

Mickeycm.batoqn

Trước kia củng coi video clip này và có bình luận,bây giờ lại gặp lại có duyên thật,đúng là nó xưa sao bây giờ đúng thế,vẩn phong cách chơi cánh rất đẹp,chúc mừng bạn.
p/s có thể cho mình hỏi ngoài lề tí nhé,lồng tròn màu cánh dán là bạn mua ở đâu,bạn có thể chia sẻ ae đam mê lại chiếc lồng đó dc ko.thank bạn,có gì inbox mình với nhé

vu nguyen

Trước kia củng coi video clip này và có bình luận,bây giờ lại gặp lại có duyên thật,đúng là nó xưa sao bây giờ đúng thế,vẩn phong cách chơi cánh rất đẹp,chúc mừng bạn.
p/s có thể cho mình hỏi ngoài lề tí nhé,lồng tròn màu cánh dán là bạn mua ở đâu,bạn có thể chia sẻ ae đam mê lại chiếc lồng đó dc ko.thank bạn,có gì inbox mình với nhé
Cám ơn bạn quá khen

chaomao^^py

Moderator
Luyện má trắng 9 tháng được thế này đúng là nghệ nhân ! Hôm đó mãi theo con giải 3 nên ko để ý lắm . Hy vọng có dịp giao lưu với anh . ANh ở gần trường chim anh Đan luôn phải không ta ^^

vu nguyen

Luyện má trắng 9 tháng được thế này đúng là nghệ nhân ! Hôm đó mãi theo con giải 3 nên ko để ý lắm . Hy vọng có dịp giao lưu với anh . ANh ở gần trường chim anh Đan luôn phải không ta ^^
Mình ở đường Trần Hưng Đạo , cửa hàng ĐTDĐ Vũ Nguyên.