chiến công mồi tập của anh cocghe

rtnvrb380

Hôm nay rảnh rỗi gọi vienhai ghé qua xem mấy con bổi trời và lượm đc 2 em. 1 e đã theo 1 pé dễ thương. 1 em đang ở nhà anh cocghe. Diễn biến bỏ qua nha làm biếng quăng bom quá. Sáng đi quên mang túi đành chế cái túi luôn, anh em đừng cười. Có vienhai ngồi đó nên chém gió lộ hết kaka. Tóm lại là đc 2 em cho mồi tập.

Cập nhật thêm con đầu tiên có tí mí đỏ.

Sửa lần cuối:

Mr.Johnny

Bẫy ở đâu đó Định, chưa khai trương lụp mới hả. 1 mình mồi tập mà thu hoạch 2 bổi là khá quá đi. Tương lai rộng mở rồi.

rtnvrb380

Bẫy ở đâu đó Định, chưa khai trương lụp mới hả. 1 mình mồi tập mà thu hoạch 2 bổi là khá quá đi. Tương lai rộng mở rồi.
Bẫy gần lũy bán bích. Hôm nay thấy mồi tập cũng có tiến bộ. Tại 2 con này toàn chim sẩy ko à.

cocghe

Hố hố... nhìn lồng bẫy qen qen kakaka con đầu nhìn tuớng ok, con 2 khá nhỏ con.

ChaomaoGovap

Nhìn mấy anh lập chiến công hoài mà rần rần cả người, hai con chim nhà đều thay lông ko làm ăn gì được :(. Cuối tháng 10 hẹn anh Cocghe, Philong giao lưu mới được :cool:

Huutri

Thấy các bác đi bẩy được chim trong lòng mình rạo rực nhớ lại kí ức xưa đi bẩy .Hồi ấy muốn đi bẩy anh em phải tụ tập trước một đêm nào chuẩn bị ba lô anh lính cụ hồ, nấu cơm , cục mắm nước trà cà fe đem theo. Đúng 1h30 sáng anh em ta lên đường bằng xe máy(cuc50,67) đi đoạn đường dài 100 cây số mới đến nơi . Rồi kết quả ngày đi bẫy đó đi về bằng con số không nhưng lần sau đó anh em vẫn cứ đi . thật giang nan các anh em , thấm thoát từ ngày đi bẩy tới nay hơn 10 năm. Thôi chào các anh em nha!