Chi Hội Chào Mào Quận 7 thông báo HỘI THI CHIM CHÀO MÀO THUỘC HỆ THỐNG VÒNG LOẠI CỦA HHCMMN ( 26/10/2014 )

Le vinhloc

Thật đáng khâm phục AE CLBCM Q7. "Một niềm đam mê bất tận". Chúc Hội Thi thành công tốt đẹp. Hẹn gặp AE Q7 vào ngày thi tới.

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Xin chúc cho hội thi được thành công tốt đẹp . Mình thay mặc cho Anh em CLB SaLim _ Trảng Bom _ Đồng Nai . xin được đăng kí góp vui cùng anh em 10 Lồng ( 10 SBD ) Xin BTC xác nhận giúp . xin chân thành cám ơn .

Thay mặt BTC cám ơn CLB salim, đã ủng hộ cho hội thi, vì lý do cuộc thi trước CLB salim k tham dự nên BTC đợt này k cập nhật kịp và không phân bổ SBD, mong AE thông cảm. BTC sẽ sắp xếp để cho AE CLB Salim tham dự hội thi này (Nhưng sẽ không đáp ứng nỗi nhu cầu của CLb đưa ra.)
Thân chào!
chúc hội thi thành công mỹ mãn . câu lạc bộ ÁNH TRĂNG - BÌNH DƯƠNG xin đăng kí 5 sbd mong BTC xác nhận. chân thành cãm ơn
Cám ơn CLB ÁNH TRĂNG - BÌNH DƯƠNG đã quan tâm tới hội thi. BTC sẽ xem xét và có câu trả lời sớm nhất
Thân chào!

clb Song Huy-Bình Chánh (0932 79 8558 Bi) xin đang ký 5sbd, cũng mong BTC xác nhận, xin cảm ơn.
Về CLb Song Huy - Bình Chánh tuy mới thành lập nhưng BTC cũng sẽ xem xét và để cho AE CLB cùng tham dự
Thân chào!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
A Oi e đăng ký 2 vé kg thấy A hồi âm có gì cho e biết với ....... Cảm ơn A Duy nhiều, kg dc 2 vé 1 vé cũng dc A Duy
Sorry anh râu dài.Tự nhiên hôm nay thấy Anh Đăng ký online E tưởng anh ghẹo e:p

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Nhờ Duy MC cập nhật 5 vé cho CLB Nguyễn Sơn thành viên mới cuả HHCMMN, Hội Trưởng : Anh Quang, ĐT : 01284654319.
Thân chào, tinatino.
Thay mặt BTC xin chân thành cám ơn CLB Nguyễn Sơn đã quan tâm và ủng hộ cho hội thi. BTC sẽ sắp xếp để các bạn cùng tham dự.
Do có có rất nhiếu CLb muốn tham dự hội thi này nên BTC sẽ làm hết khả năng mình và nếu không đáp ứng nỗi nhu cầu của CLB thì mong các AE thông cảm
thân chào!
Duy-MC

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
Nhiều lần nghe danh anh em quận 7 nhiệt tình với nghệ nhân trước và sau cuộc thi, cảm thấy hào hứng qúa. Ước j được ghé đây 1 lần.
sắp xếp thời gian qua giao lưu với ae đi bác QuyTo

Leodevincy

Chào mào Việt
Cập nhật giúp bác Sang Leebul giấy phép tổ chức thi và văn bản kiểm dịch đã được Uỷ Ban Nhân Dân Quận 7 và chi cục thú ý quận cấp.

Đã cập nhật lên trang đầu cho AE được yên tâm tham dự hội thi nhé. Chúc hội thi thành công tốt đẹp.

Leodevincy

danhtrangbom

Thay mặt BTC cám ơn CLB salim, đã ủng hộ cho hội thi, vì lý do cuộc thi trước CLB salim k tham dự nên BTC đợt này k cập nhật kịp và không phân bổ SBD, mong AE thông cảm. BTC sẽ sắp xếp để cho AE CLB Salim tham dự hội thi này (Nhưng sẽ không đáp ứng nỗi nhu cầu của CLb đưa ra.)
Thân chào!

Mong BTC cập nhật giúp cho CLB SaLim là cụ thể được bao nhiêu vé cho ae biết để còn phân bổ về từng người . Thanks BTC rất nhiều .

chuadatten

Chúc hội thi không thành công bình thường mà Thành Công rực rỡ.
Căn cứ vào thông báo, cơ cấu giải thưởng, đây là cuộc thì mình thấy bài bản và phù hợp nhất. Mong Anh Em trọng tài luôn sáng suốt như mong đợi của toàn thể ANh Em nghệ nhân.
Thân chào!

Phải có phiếu xét nghiệm âm tính vói cúm gia cầm mới được tham gia nhé các nghệ nhân lưu ý! Đăng ký rồi khi ubnd q7 đến kiếm tra mà không có là chết em.