Chia buồn cùng gia đình anh Tâm - Tinatino

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Xin gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến với gia đình anh
Mong anh và gia đình sớm vượt qua nỗi mất mát to lớn này

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Hi All AE,

Mới nhận được tin Bố Vợ anh Tâm tinatino vừa mới từ trần sáng nay. Đại diện BQT diễn đàn xin gởi lời chia buồn sâu sắc nhất đến Anh cùng gia đình, mong anh vơi nỗi buồn để lo ma chay chu đáo cho bác về nơi chín suối.

Thành kính phân ưu!

images

Xin chia buồn cùng anh.
Leodevincy

P/S: AE diễn đàn nếu đi đám được thì cùng đi viếng vào sáng thứ 5, địa chỉ: 387/18 Lê VĂn Sỹ, F2. Tân Bình. Ngay Hẻm Nhà thờ Tân Sa Châu.

Thanks All AE,

Xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến toàn thể gia quyến anh Tâm,mong anh và gia đình sớm vươt qua nổi đau mất mát này và cầu chúc cho linh hồn Bác được an nghỉ nơi cõi vĩnh hằng.

clbchimcanhtphue

Hi All AE,

Mới nhận được tin Bố Vợ anh Tâm tinatino vừa mới từ trần sáng nay. Đại diện BQT diễn đàn xin gởi lời chia buồn sâu sắc nhất đến Anh cùng gia đình, mong anh vơi nỗi buồn để lo ma chay chu đáo cho bác về nơi chín suối.

Thành kính phân ưu!

images

Xin chia buồn cùng anh.
Leodevincy

P/S: AE diễn đàn nếu đi đám được thì cùng đi viếng vào sáng thứ 5, địa chỉ: 387/18 Lê VĂn Sỹ, F2. Tân Bình. Ngay Hẻm Nhà thờ Tân Sa Châu.

Thanks All AE,

CLB chimcanhHue xin gửi lời chia buồn sâu sắc đén gia quyến anh Tâm,chúc anh Tâm và gia đình sớm vượt qua sự mất mát.Nguyện cầu cho linh hồn Cụ được siêu thoát.

nh0ck36

xin chân thành chia buồn cùng gia đình a,mong a cùng người thân sớm vượt qua nỗi đau này

pepsi47

Moderator
Cho em xin được chia buồn cùng Anh và gia quyến Thành Kính Phân Ưu, em Thiện .