Chim ăn không tiêu hóa !?!!

Giúp em với mọi người ơi, nhà em có con chào mào, em cho ăn trái cây mà chẳng bao h tiêu hóa, ị ra lại toàn là trái cây ! Thanks mn

vinhdq

Chim ăn trái cây thì ra phân trái cây chứ ra gì nữa bạn.
Thân!

vubaucat

đường ruột chim ăn tiêu hóa rất nhanh.hấp thụ rất ít chất dinh dưỡng.chim ăn đi ra phân liền nên ra những thức ăn tiêu hóa ko kịp.

Có lẽ mấy bác hơi quá quan trọng vấn đề, người ta mới chơi không biết thì hỏi, có gì đâu mà cứ rần rần lên thế ! @_@"

chaomaoyemkhit

Ở đây mọi người rần rần thế đấy bạn, không rần rần thì không ai giúp bạn đâu. Tốt nhất nên tìm hiểu kỹ những bài viết trước rồi hãy đặt câu hỏi nhé! Thân.

Ở đây mọi người rần rần thế đấy bạn, không rần rần thì không ai giúp bạn đâu. Tốt nhất nên tìm hiểu kỹ những bài viết trước rồi hãy đặt câu hỏi nhé! Thân.
Con lạy thím, dù giúp thì cũng vừa phải thôi chứ, cứ đua theo phong trào thế sao được, 1 người giải thích là đủ hiểu rồi, cần gì phải như thế @@

chenruounong

Chào mào và tôi
bó tay bác này luôn

chịu chìu bác này rồi. :)

bác thớt muốn nó ăn trái cây mà ị ra cám á hehe:cool:

Bó tay vs bác chủ,hjhj

Con lạy thím, dù giúp thì cũng vừa phải thôi chứ, cứ đua theo phong trào thế sao được, 1 người giải thích là đủ hiểu rồi, cần gì phải như thế @@

chào mào ruột thẳng mà bạn hiền......................hehe

Người ta không biết thì hỏi. Chứ tôi thấy các bạn đã không trả lời giúp người ta thì thôi, còn a dua theo này nọ.

SherlockTN

Chào mào ruột thẳng nên ăn gì ị ra đó nhé bạn, em nó hấp thu dinh dưỡng tốt, phân không có vấn đề là được rồi. Thân!

Mickeycm.batoqn

Hệ thống tiêu hóa của chào mào ăn vào và ra trong vòng 2 phút.nên như thế là bt bạn.
có lẻ bạn mới chơi nên ko nắm,quan trọng là chim ăn cám đi như thế nào,cái đó quyết định đến chú chim có chơi dc hay ko nha bạn