Chim Đà Nẵng của em

các pro thẩm giúp e con này nhá. e nó ỡ cái lồng có áo trên nóc đó. chim bổ 4 tháng lồng.
chim vùng núi Trà Bồng.

ta.phuoc

Muốn bình luận bài của chủ topic mà coi mấy cái chữ đỏ để dưới chữ kí ko muốn nói gì hơn nữa.

Pleikupho

khó hiểu chủ toipic thật. bác muốn bình luận e nó mà cho e nó khuất thế. con này 4 tháng mà chơi vậy thì ác quá. chơi cánh + banh đuôi. quá đã. chúc mừng bạn

bongdemsg

chim 4 tháng mà chơi thế này chứng tỏ bác cũng là một cao thủ rùi đó.

khó hiểu chủ toipic thật. bác muốn bình luận e nó mà cho e nó khuất thế. con này 4 tháng mà chơi vậy thì ác quá. chơi cánh + banh đuôi. quá đã. chúc mừng bạn
vì nó còn nhát người quá. e mà lại gấn nó bay loạn lên hok dám chơi. e núp lùm quay clip mà hehe.

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chủ thớt chém a e sao chứ thời buổi h kiếm đâu con 4 tháng chơi vầy bác ,4 mùa có con củng không đc như vậy ha cánh rộng, đuôi xòe,sàng cầu ,dài đòn

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chim 4 tháng mà chơi như chim đã thuần .. cánh và banh đuôi chúc mừng chủ thớt
chào thân ái

Chéc

Trà Bồng hình như ở Quảng Ngãi pk bạn?4 tháng mà ngon quá nhỉ!

tanhoangkts

Trà Bồng ở Quảng Ngãi mà sao chủ top lại nói chim Đà Nẵng????? . Quảng Ngãi có dòng Trà Bồng, Tây Trà , Rất hay còn dòng Minh long cũng hay nhưng chưa nuôi nên không biết

tanhoangkts

Dòng Ba Tơ đầy thôi Tuấn ơi dòng Minh Long bữa nay mới hiếm . Nhưng chưa chơi dòng đó nên không nhận xét hihih. Ah sao lâu nay không lên trường A Phươc.

xuanhuy008

chúc mừng chủ thớt! chim 4 tháng mà thuần quá, thể hiện được gần như hết cái hay của con chim!
chim chơi cánh nhanh, đuôi xòe chủ yếu là nằm ở phong cách và tố chất của con chim - con này thuộc hàng hiếm, độc!

tuansaigon

mê chim đà nẵng quá mà chưa wen biết ai để giao lưu cả!có chia sẻ thì call mình bác nhé