chim đang xuống lông

bad boy

chim đang xuống lông mà mình đang định cho em nó sang lồng mới không biết có ảnh hưởng đến viecj thay lông của em nó không nhỉ?

shopthuhavd

chim đang xuống lông mà mình đang định cho em nó sang lồng mới không biết có ảnh hưởng đến viecj thay lông của em nó không nhỉ?

Pác sang lồng mới cũng không sao, nhưng Pác nên cho chim tắm nước xong trùm áo lồng có màu sáng lại là ok, nhớ cho em nó ăn mồi, trái cây và trùm áo trùm cả ngày là tốt nhất !
Thân chào !

Pleikupho

2 mùa thì ko lo bạn ah. Chim dag rồi mà. Mà thay lông xog hay doi. Chim thay lông cần j ở lồng đẹp. Bạndo dầu đi. Lông xong thì chim đẹp ở lồng đẹp luôn

bad boy

thank ae nhé , nói thật là mình chỉ sợ nó lạ mà ko thay lông nữa thôi, ah mà ae cho mình hỏi tự nhiên con binh định của mình cứ bám vanh rồi cắn nan lồng là sao vậy , mới bị 3 tháng nay, như kiểu nó tụt lửa nhưng vẫn muốn chơi vậy đúng ko ạ.hoa quả đầy đủ, châu chấu cũng đầy đủ luôn.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Bạn không nên sang lồng nha, Nếu nó lạ lồng là đứng lông đó. Chờ cho nó xong lông rồi sang cũng ko muộn mà

bad boy

Bạn không nên sang lồng nha, Nếu nó lạ lồng là đứng lông đó. Chờ cho nó xong lông rồi sang cũng ko muộn mà
uhm mình cũng nghĩ giống bạn, nhưng 2 cái lồng giống nhau bạn ah , cùng kích thước luôn.mình tính cho nó sang lồng mới kèm theo mấy cái cầu mà em nó đang dùng bác thấy thế có được không?

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nếu vậy ok nhưng bạn nên theo dõi nếu chim ko xuống lông nữa thì bạn đổi lại nha
uhm mình cũng nghĩ giống bạn, nhưng 2 cái lồng giống nhau bạn ah , cùng kích thước luôn.mình tính cho nó sang lồng mới kèm theo mấy cái cầu mà em nó đang dùng bác thấy thế có được không?

bad boy

đã chốt là để em nó xong lông rồi chuyển sang lồng mới vào thời kì lên lửa ae thấy thế nào?

bong2207

đã chốt là để em nó xong lông rồi chuyển sang lồng mới vào thời kì lên lửa ae thấy thế nào?
như vậy là tốt nhất vì thay lông ở lồng mới khó vệ sinh dễ bám bẩn lông lá dụng linh tinh ,cứ khi nào xong lông lá ngon lành chuyển về nhà mới em nó hót và thích

manhtoan

Chuyển sang lồng mới lạ lồng là chim ngưng thay lông đó bạn. Cứ để em nó ở lồng cũ thay xong hắn rồi sang lồng mới cũng chưa muộn mà