Chim bẩy đấu 6 ngày

• Người khởi tạo YeuCM
  • Ngày bắt đầu

YeuCM

Các Bác xem em nó tương lai không. Hihi. Chim bẩy đúng 6 ngày. Mới về đã sổ rồi. Chim non đang Thay Lông ngoài trời. Giọng dài khá hay. Con nhiu giọng mà chưa quay được. Chim về vô cám 3 ngày mới chịu bột. Nuôi cũng nhiều em nhưng giờ mới gắp em siêu mỏ. Âu cũng Là may năm và Duyen số

Sửa lần cuối:

shopthuhavd

Kết cái câu này của Pác: "vô cám 3 ngày mới chịu bột" chim này theo mình chim mới bẫy nhưng khả năng có người nuôi thời gian rồi bị trật Pác bắt được :D, chim đòn dài nhưng cổ hơi thắt, mau mỏ :D

Thân !

YeuCM

Kết cái câu này của Pác: "vô cám 3 ngày mới chịu bột" chim này theo mình chim mới bẫy nhưng khả năng có người nuôi thời gian rồi bị trật Pác bắt được :D, chim đòn dài nhưng cổ hơi thắt, mau mỏ :D

Thân !
đít đỏ choí nên ko phải chim sẩy. Vô cám hơi lâu. Đâu thì hú hú Long ông Bac ơi. Mình bẩy nhiu nên cũng Bit thế nào La chim sẩy

vinhdq

Chúc mừng bẫy được chim hay, chủ tóp ở ở A Lưới ah.
Thân!

YeuCM

Uh. Mình ở aluoi. Mùa này chim má trăng và trời non cũng nhiu. Hên hên dậy đó hihi

YeuCM

Mình mún đóng góp bài các bác xem cho vui Chu ko Buôn bán gì đâu. Thấy it bài cũng Bun ạ

cmtegiac

em này dài đòn quá bạn ơi, chim tơ mà ra giọng thế là quá ngon rồi

dieu

chim tơ mà hét giọng như vậy là quá ok . chúc mừng chủ thớt nhé

Tuan031

A Lưới mà vẫn còn chim hở bạn.Có điều kiện giao lưu bẩy chim cho vui nhé,mình ở gần Phong sơn

YeuCM

A Lưới mà vẫn còn chim hở bạn.Có điều kiện giao lưu bẩy chim cho vui nhé,mình ở gần Phong sơn
còn thì vẫn còn nhưng hiếm thôi. Mình rảnh là toàn đi lùng hihi. Phong Sơn chim bữa nay còn ko bác

chimcuccu!!

6 ngày với 1 con chim hay bạn làm mình hơi ngạc nghiên đấy thường thì tầm 1 tháng đầu các em còn mải tìm đường thoát thân lắm em này thì có vẻ bình tĩnh quá .chúc mừng bạn có 1 chú chim hay ở 1 vùng đặc biệt.