Chim bẩy đấu 6 ngày

• Người khởi tạo YeuCM
  • Ngày bắt đầu

YeuCM

6 ngày với 1 con chim hay bạn làm mình hơi ngạc nghiên đấy thường thì tầm 1 tháng đầu các em còn mải tìm đường thoát thân lắm em này thì có vẻ bình tĩnh quá .chúc mừng bạn có 1 chú chim hay ở 1 vùng đặc biệt.
hi thanks bạn nhé. Bạn có thấy mình trùm áo ko? Quay nó phải nup cho camera vào khe cửa. Chứ tới gân nó cũng tung ầm âm a.

kuempn

Bác có phúc thật đấy,chim này mà chăm tốt sau này thì khỏi chê.

chaomaotd

Chim rất đẹp, chim tơ đã thay lông hoàn thiện thì ra giọng thế này là đúng rồi với lại đang còn lửa rừng nên nó hót hét suốt ngày nhưng tầm 1,2 tháng nửa nó sẽ giảm lại.

lamtran

Chim rất đẹp, chim tơ đã thay lông hoàn thiện thì ra giọng thế này là đúng rồi với lại đang còn lửa rừng nên nó hót hét suốt ngày nhưng tầm 1,2 tháng nửa nó sẽ giảm lại.

Dạo này chim cò sao rồi anh, lau quá nhỉ!!!

YeuCM

Bác có phúc thật đấy,chim này mà chăm tốt sau này thì khỏi chê.
hi. Thanks bác nhé. Cũng hi vọng vậy. Nhưng em nó con tung quá a. 6 em trời tơ có 3 em ggân đứng rồi , con 3 em thi tung thôi rồi. Đầu tư giàn quân hót hét cho sương hihi

YeuCM

Các Bác xem em nó tương lai không. Hihi. Chim bẩy đúng 6 ngày. Mới về đã sổ rồi. Chim non đang Thay Lông ngoài trời. Giọng dài khá hay. Con nhiu giọng mà chưa quay được. Chim về vô cám 3 ngày mới chịu bột. Nuôi cũng nhiều em nhưng giờ mới gắp em siêu mỏ. Âu cũng Là may năm và Duyen số
Thêm clip về em nó: hihi. Giong còn non vì còn sợ chủ chưa tự tin

Tuan031

còn thì vẫn còn nhưng hiếm thôi. Mình rảnh là toàn đi lùng hihi. Phong Sơn chím bữa nay còn ko bác

cám ơn bạn,Phong Sơn gần như tuyệt chủng rồi bạn ơi.Cả năm nay mình không bắt được con nào cả