chim hái ra tiền

quangmai

tin vui...tình hình là ông trong xóm có con chào mào huế chiến rất vip...nhưng bị trật mất..ổng kêu ai đánh được ổng trả 10chai..mình đánh đươc ổng đưa tiền nhưng mình chỉ lấy 5chai thôi..hehe..rứa là có tiền kiếm 1em về nuôi..thật là hên

gravita82h3

hàng xóm mà bác cũng thẳng tay nhỉ :D..... nhưng e thích cách làm của bác :))..... tiếc là quanh khu e chẳng có chim chiến nào cả :))

quangmai

ac..minh la sv lam gj co tien..trong khj ong do" giau kjnh...cại" tien do" la ong? bieu" minh chu?" minh co" doi hoi? dau...ong bieu 10chai ma lay co 5 chai ma chem" j bac"....

sonbt

vậy thì chúc mừng em thôi, chắc chú huế của bác đó dạng vip rồi. he he

tuanRC

hàng xóm với nhau bẫy được thì trả lại hoặc xem thử ổng có con nào được được mua rẻ về nuôi chứ làm thế tuy ổng đưa tiền đấy nhưng cũng hậm hực rồi, bác cẩn thận trật chim ổng bẫy được là không về tay bác nữa đâu.

chaomao^^py

Moderator
làm ăn như khỉ mà còn khoe , 1 ngàn cũng không lấy chứ đừng nói 5 củ . Ngày nào cũng gặp mà lấy tiền hay thật , mình từng hốt về 1 con bông cánh , mời 1 bữa ăn sáng mà vui và thắm tình AE hết sức . Nay người ta coi tình cảm sao rẻ quá, nhất là người thành phố

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
làm ăn như khỉ mà còn khoe , 1 ngàn cũng không lấy chứ đừng nói 5 củ . Ngày nào cũng gặp mà lấy tiền hay thật , mình từng hốt về 1 con bông cánh , mời 1 bữa ăn sáng mà vui và thắm tình AE hết sức . Nay người ta coi tình cảm sao rẻ quá, nhất là người thành phố

chính xác.. Bẫy đc chim thì cũng coi như nhặt đc của rơi trả lại ng mất. Rồi sau nay lỡ có việc gì mà ng ta có thể giúp thì làm sao ? Đời k ai nắm chặt tay đc mãi mà cũng fai tới lúc ngửa ra thôi

nhoch

đúng rồi hàng xóm thì hàng xóm chứ có ai giúp ai cái gì đâu tiền là hết kaka

sonbt

Thành phố nhiều lúc nhà sát bên nhau nhiều lúc ko biết rõ tên nữa mà em.
Gặp hoàn cảnh đó, anh xin ly cafe thôi.

plzkissme

cho thì lấy thôi, ngại j, mấy bác kia giàu thì nói vậy thôi thử k có tiền koi, k chừng còn lấy hết ấy chứ