Chim lứa mới mua, các cao thủ xem giúp e nó có triển vọng không ? :)

megamind

Chủ thớt không để ý rồi. Em nó bị ngoái quá, chắc hết chữa luôn rồi, nếu thích thì cứ giữ mà nuôi thôi bac ah

de_men_bt

ngoái này do sợ, không sao cả, bạn lắp thêm cầu, đừng để thột, cho lồng rộng tý một thời gian nó quên, ko mua cái lồng thái mà bỏ, ít buwac hết

megamind

ngoái này do sợ, không sao cả, bạn lắp thêm cầu, đừng để thột, cho lồng rộng tý một thời gian nó quên, ko mua cái lồng thái mà bỏ, ít buwac hết
Em sợ không phải do hoảng quá ấy chứ, chú này khá thuần rồi, đâu phải chim bổi đâu, hi vọng được như bác nói không chủ thớt chác buồn lắm

CuRuyff

tks bác, đúng là nó sợ thì mới ngoái đầu, ko biết chữa có hết ko nữa , buồn quá :(

clark07

Chủ thớt không để ý rồi. Em nó bị ngoái quá, chắc hết chữa luôn rồi, nếu thích thì cứ giữ mà nuôi thôi bac ah
biết thì phán không biết thì đừng nói bác ạ. chim ở đây người đang nhờ tư vấn, nếu gặp nhiều người như bác chắc dân mới chơi như chúng tôi nghỉ chơi chào mào để cho bác chơi 1 mình

K

kotaro22

Guest
e nó bị ngóai rồi, bác chủ đầu tư con khác đê, nếu chịu dc e nó thì cứ để nuôi cũng ko sao

truongvuongminh

bạn thử thay lồng vuông xem,1 cầu chính,1 cầu ngang nhỏ vuông gốc cầu chính,2 cầu bán nguyệt nhỏ 2 bên góc lồng còn lại

lamgiadat

con này từ đít lên đầu nhìn chuẩn ,gốc mồng rất tốt dày và liền ,gốc mồng đẹp.

NDV

e nó bị ngóai rồi, bác chủ đầu tư con khác đê, nếu chịu dc e nó thì cứ để nuôi cũng ko sao
Tướng tá đẹp, còn vấn đề ngoái nhiều hay ít nửa, nếu mà ngoái sơ sơ thì ok không có vấn đề gì..,