Chim mái cần giao lưu

hieu_mobile84

Nhà đang có con mái tướng tá mào lân đẹp quá.Nhà trật ko có điều kiện làm avi, bác nào có bổi trống giao lưu ko?Nhận giao lưu tại tp hcm nhé.Mái baoa đẹp chuẩn luôn.

Mickeycm.batoqn

Tưởng GL thế nào,chứ GL kiểu này chắc cuối mùa thu lá rá rụng mới có có bạn :)
Nói thật bạn đừng buồn mái bông người ta còn đêm tặng,mà bạn kêu mái đổi trống .thì nếu có đổi thì trống củng ko ra gì

hieu_mobile84

Nói thật bạn đừng buồn mái bông người ta còn đêm tặng,mà bạn kêu mái đổi trống .thì nếu có đổi thì trống củng ko ra gì
Mình đăng cho bác nào tìm mái ghép avi thôi.Thấy con mái này tướng chuẩn quá bỏ thì tiếc.Chứ bổi trống mua ngoài tiệm 2-3 xị 1 con đẹp thiếu gì?

phamkien25

Thôi thì inbox lại cho Ae nào cần. Mình mới mua ở tiệm chim toàn Bình Định 1 em mái tướng cao ráo mồng đinh đẹp lông lá nguyên con ko bung hehe giá bèo lắm có 2.0.0 thôi àh

hieu_mobile84

Thôi thì inbox lại cho Ae nào cần. Mình mới mua ở tiệm chim toàn Bình Định 1 em mái tướng cao ráo mồng đinh đẹp lông lá nguyên con ko bung hehe giá bèo lắm có 2.0.0 thôi àh
Anh em nào thực sự cần cứ inbox có thể bán rẻ hoạc cho tặng tùy tâm người cần.hehe!Tại em mái này mào lân tướng rất đẹp.Mình đã nuôi 6 tháng

xellosak

ăn ngay nói thẳng

lamgiadat

Bảo ơi anh đang có con trống bato bông, em có con mái bông nào dư thì chia lại cho anh nhé kakaka để ép đẻ chơi.

huutuanqc

Nhà đang có con mái tướng tá mào lân đẹp quá.Nhà trật ko có điều kiện làm avi, bác nào có bổi trống giao lưu ko?Nhận giao lưu tại tp hcm nhé.Mái baoa đẹp chuẩn luôn.
Tân Phú đường nào vậy bác.....e đang cần con mái đây....nếu được bác cho em để e tập nuôi avi đi.....^^.Có j bác nm or nt qua số e nha. 01674214470. Em tên Tuân, cổng khu công nghiệp Vĩnh Lộc.^^

vuongtan

Tp ở quận nào zậy bạn?bạn cho mình xem dc k?phiền bạn đăng hình lên fb nick Vuong thoai tan nha?