chim sắp xong lông

aphu_phonui

chim hay nghe giọng giống chim thái lan có gì không phải bác chỉ bảo thêm cho em nhé

tintin

chim hay nghe giọng giống chim thái lan có gì không phải bác chỉ bảo thêm cho em nhé
bác đưa mình lên 18 tầng mây rồi đạp xuống hay sao thế. chim vn chưa có tiền nuôi lấy đâu ra thái lan ha bác. Thank bác nhiều. hihi

netcom0909

con này ra giọng giống mồng giọng Bình Dương quá. ko phải chim Thái Lan đâu.

soncao3008

con hôm trước em nói anh đó nó còn 2 cọng lông cánh nữa. con kia sao rồi anh. anh vào sài gòn chưa

A vào lại rồi, là cái con em bảo đang thay lông chưa show hàng chứ gì ? Con kia mấy nay vẫn cứ bị rớt lông và hơi lình xình em àh.

tintin

A vào lại rồi, là cái con em bảo đang thay lông chưa show hàng chứ gì ? Con kia mấy nay vẫn cứ bị rớt lông và hơi lình xình em àh.
Lông nó mới mà. chắc tại mùa này rồi. hi. chưa xong lông chưa có lửa nên em không dám khoe với mọi người thôi. giờ có tý lửa khoe xíu cho diễn đàn có thêm bài. hihi. 2 cọng lông cánh ra sắp xong rồi. tháng nữa có chim chơi nay đi cafe toàn đi tay không= buồn.

soncao3008

Lông nó mới mà. chắc tại mùa này rồi. hi. chưa xong lông chưa có lửa nên em không dám khoe với mọi người thôi. giờ có tý lửa khoe xíu cho diễn đàn có thêm bài. hihi. 2 cọng lông cánh ra sắp xong rồi. tháng nữa có chim chơi nay đi cafe toàn đi tay không= buồn.

Uah, hôm nào rãnh ae cafe chim cò.

chaomao86

Chim hay quá. Lên đây xem toàn chim hay. Mình không có em nào Show buồn..!...!... chúc mừng chủ thớt.