Chim thầy như này có ổn ko các bác???

chaomao^^py

Moderator
Em này có 4 giải kk: 1 dương phúc -bình thạnh
2/: kk làng Hoa Gò Vấp
3/: kk Thủy Mộc
4/: kk cầu sắt lái thiêu
Bị chủ cũ ruồng rẫy do cứ kk hoài nên bỏ xó ở nhà 1,5 tháng ko nắng ,ko cào cào nhưng thi Gia Định mở rộng rớt top 30.Nết đấu lanh chim cánh nhiều nhưng thiGia Định ngay vòng 3 đã bùng nổ quá sớm bùng đến hẳn vòng 9 sau đó cá đuối dần .còn 37 con trên sào thì chuyển ra sào ngòa trời,mưa phùn lất phất thế là teo…… hehhe
hehe ! Em nó lý lịch tốt quá ! Tks anh đã bổ sung thêm thông tin

nhanddb

Bị chủ cũ ruồng rẫy do cứ kk hoài nên bỏ xó ở nhà 1,5 tháng ko nắng ,ko cào cào nhưng thi Gia Định mở rộng rớt top 30.Nết đấu lanh chim cánh nhiều nhưng thiGia Định ngay vòng 3 đã bùng nổ quá sớm bùng đến hẳn vòng 9 sau đó cá đuối dần .còn 37 con trên sào thì chuyển ra sào ngòa trời,mưa phùn lất phất thế là teo…… hehhe
Cọp nhà tegiac ah?

cmtegiac

á đù, chim nhà e sao anh rành thế?

netcom0909

anh Hùng ở nhà có cả bầy cọp thì sợ gì ko ép được má trắng, còn có ép ra giọng chú này ko thì chắc chắn là ko được 100% rồi, vì nhà a nhiều chim nó sẽ có đủ giọng của nhiều dòng chim khác nhau nhưng chim tơ sẽ sổ tông chính là con nào mà nó được treo gần nhất.

vukienvp

Chim giọng hay quá bạn ơi.
Làm chim thầy quá ổn luôn.
Chúc mừng ban

chaomaophongdien

Chim thầy long khánh hả Anh Hùng.nghe em nó sổ sao giống nhai băng đỉa quá vậy anh.học trò của thầy này sau này hót chắc nhức tai lắm Anh Hùng ơi.Cả thầy cả trò cả anh qua em .chim em nó dạy cho.hohohoho...

cmtegiac

Chim thầy long khánh hả Anh Hùng.nghe em nó sổ sao giống nhai băng đỉa quá vậy anh.học trò của thầy này sau này hót chắc nhức tai lắm Anh Hùng ơi.Cả thầy cả trò cả anh qua em .chim em nó dạy cho.hohohoho...
qua đó học giọng Phong Điền ah anh Hòi ơiiiiiiii

Toàn Aloha

Chim vùng Long Khánh sao nhìn to con dữ anh nhỉ :) con này thì chuẩn rồi :p

P/s: cái cọng dây màu trắng là để làm gì anh nhỉ @@

cmtegiac

Chim vùng Long Khánh sao nhìn to con dữ anh nhỉ :) con này thì chuẩn rồi :p

P/s: cái cọng dây màu trắng là để làm gì anh nhỉ @@
con đó nhỏ nhất nhà, a zoom lên để quay nên thế. Cái sơi dây đó a kéo cái đầu của lồng lực thôi hiiii