Cho em xin phát biểu

lebinhmobile

Chào các Bác quản trị mạng chaomao.org
Hôm nay thấy giao diện diễn đàn thay đổi mình thấy rối quá, vã lại giống giống diễn đàn chim cò nào đó.
Em thấy giao diện diễn đàn cũ đẹp nhất, của riêng chaomao.org, nhìn rất bình dân ( như đúng bản chất của con chim ), thân thiện nhưng không kém phần sang trọng.
Vài dòng góp ý , nếu không phải các Bác bỏ qua.
xin cảm ơn !

caphesua

Hôm nay thấy giao diện diễn đàn thay đổi mình thấy rối quá, vã lại giống giống diễn đàn chim cò nào đó.
Em thấy giao diện diễn đàn cũ đẹp nhất, của riêng chaomao.org, nhìn rất bình dân ( như đúng bản chất của con chim ), thân thiện nhưng không kém phần sang trọng.
xin cảm ơn !
.cái này chỉ tạm thời trong những ngày quốc tang thôi bạn ơi.thân

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Đây nè AE.
Hình như thay đổi giao diện thấy cũng khó nhìn ghê

view
[/URL][/IMG]

mauchien88

đang tưởng nhớ đại tướng để đấy ít hôm song mod lại thay lại ấy mà .

Mình thấy rất ý nghĩa và ủng hộ BQT với nội dung ý nghĩa này ! Cảm ơn đã tạo điều kiện để ae trên diễn đàn chia sẻ nỗi tiếc thương của cả dân tộc với Đại tướng Võ Nguyên Gisap.

aphu_phonui

anh em thông cảm BQT cùng cả nước đang hướng về đại tướng người anh hùng dân tộc ,vậy nên mong anh em thông cảm chia sẻ cùng cả nước

Leodevincy

Chào mào Việt
xin cảm ơn !

Đây nè AE.
Hình như thay đổi giao diện thấy cũng khó nhìn ghê

view
[/URL][/IMG]
Ý bác ấy chắc là phần thống kê của diễn đàn. Lúc chiều mình view trên máy có độ phân giải lớn thì ko sao nhưng khi view trên đt hoặc màn hình nhỏ thì tính năng này chưa thu lại. Tạm thời mình cho về lại chế độ cũ rồi. Thanks AE.

tranhathi

Mình cũng xin góp ý kiến cho BQT vài lời: Do là quốc tang, với lại đây là lễ buồn nên BQT không được ghi chữ phăng cho tiêu đề này. Thiếu đi sự tôn trọng, kính trọng, cho 1 nhân vật anh hùng. Chỉ nên viết chữ chân phương (Chữ in hoa) để tăng thêm sự trang nghiêm cho sự kiện quan trọng này...... Mình có đôi lời mong BQT rút kinh nghiêm cho những lần sau...( với lại không được viết tên trang wed lên trên tiêu đề chính, sai quy cách chính trị nên chỉ được phép viết vào phía dưới, )