Chuẩn bị cho Hội thi Gia Định!!!!

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Hôm nay đã là 20/9 không khí hừng hực,náo nức chờ mong đến ngày tranh tài như xua tan mây đen u ám trong những ngày mưa gió gần đây của Sài Gòn.Dù trời ko nắng nhưng khi chủ căng thì bắt buộc chim cũng phải căng theo.Nguyensto tôi xin giới thiệu cùng toàn thể anh em 2 gương mặt mới toanh tham gia hội thi kì này.Mục đích chỉ là cọ xát, xin anh em đừng ném đá tội nghiệp.Nếu có ném thì ném cục cho bự vào để chủ cùng chim mau căng lửa nhé.
- E thứ 1: Bình Định 3 mùa (chuyển sang chơi BĐ cho nó chắc,hehehehe),lồng bên T ngoài cùng

- Em thứ 2: quãng ngãi 5 mùa,lồng bên trái.clip này lúc em nó đang thay lông được 50%.bây giờ đang hoàn thiện lông
Dzô Dzô Dzô.22/9 đến mau nào.
Chúc anh em sức khỏe.

chaomaophongdien

Thời tiết như thế này chim chơi như vậy mà để cho em nó cọ xác với nhau ae cùng cưa bom ném đá thì quá ơi là vui rồi anh ơi. Chúc 2 chú chim vào sâu vào xa cuộc thi sắp tới. con hơn 1 ngày tủ áo chim thôi anh.

chaomaoninhhoa

Hihi, khoe hàng như thế này anh em làm sao dám mang chim đi thi anh, gặp được cọp rồi, về nhà anh hình như dữ hơn nữa hả anh? Trong 03 con sau này có con nào không có thời gian chăm thì alo cho em nha.
Gặp anh tại hội thi
Thân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Hihi, khoe hàng như thế này anh em làm sao dám mang chim đi thi anh, gặp được cọp rồi, về nhà anh hình như dữ hơn nữa hả anh? Trong 03 con sau này có con nào không có thời gian chăm thì alo cho em nha.
Gặp anh tại hội thi
Thân
Có P ủng hộ là a vui rồi. Hy vọng nó giữ đươ j phong độ như khi ae mình đã thấy là ok

chaomaoninhhoa

Ok anh, hy vọng trời đẹp để nó có cơ hội toả sáng, còn 1 ngày nữa thôi mà nôn nao quá anh ơi.
Thân

duongchulam

tối mà không được đốt lửa trại chắc anh nguyễn đốt nguyên đống lửa để dưới lồng chim quá! kiểu này lúc nào chim cũng căng và có lửa hết. Chúc anh đại giải cao.
P/s: " Anh em chúng ta là 1 gia đình. Là 1 gia đình thì chơi hết mình! Chơi hết mình thì lên thiên đình!! Lên thiên đình cùng chơi sập sình!!! " 2 câu đầu nghe hay thật còn 2 câu sau chắc là mấy anh nhậu xỉn rồi nên quất luôn;)

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
AE Gia Định ỏi giờ mình lên trển nè có nhờ gì hông hê hê để Bilado bàn sáng ngày Mai ông kg đc mưa pải nắng để AE Gia Định Tổ chức thi chim , ông kg nắng biết tay với Bilado hê hê chúc AE thành công và vui vẽ
Thân chào

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Trưởng ban kỷ luật khen thưởng có chú chim nào yếu không, tặng Anh 1 con nuôi đê

Hy vọng các em nó làm rạng danh Gia Định ngày 22 nhé

mecm

chim đẹp lại chơi phong cách đẹp nữa,mà chim chưa căng lửa lắm

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
tối mà không được đốt lửa trại chắc anh nguyễn đốt nguyên đống lửa để dưới lồng chim quá! kiểu này lúc nào chim cũng căng và có lửa hết. Chúc anh đại giải cao.
P/s: " Anh em chúng ta là 1 gia đình. Là 1 gia đình thì chơi hết mình! Chơi hết mình thì lên thiên đình!! Lên thiên đình cùng chơi sập sình!!! " 2 câu đầu nghe hay thật còn 2 câu sau chắc là mấy anh nhậu xỉn rồi nên quất luôn;)
Tối nay anh em mình ko say ko về nhé

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Trưởng ban kỷ luật khen thưởng có chú chim nào yếu không, tặng Anh 1 con nuôi đê

Hy vọng các em nó làm rạng danh Gia Định ngày 22 nhé
anh nuôi cọp ở nhà,đưa chim yếu cho anh chắc muôn đời nó làm chuột nhắt quá.hehehe.
Tối nay ko say ko về

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
anh nuôi cọp ở nhà,đưa chim yếu cho anh chắc muôn đời nó làm chuột nhắt quá.hehehe.
Tối nay ko say ko về
Đưa em nuôi cho sẽ nhanh thành cọp anh Nguyễn ơi, đưa ai cũng được nhưng t2t thì đừng anh nha, kaka!!!