Chuyến giao lưu Tây Nguyên đáng nhớ nhất của Đức Qn.

TVC

Ok bạn, sdt mình là 0906 464 038. mình ra dc mình sẽ alo bạn ha. còn sáng thư 7 mình phải đi làm nên k ra đc. ak bạn đi vô Hội An sẽ đi ngang nhà mình, nếu có dịp nao đi ngang alo cho mình nhé.

Vậy à, tuần tới mình đi dự hội thảo ở Hội An, tại Hội trường Trung tâm Nuôi dưỡng điều dưỡng Người có công tỉnh Quảng Nam.
(Phường Thanh Hà, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam), nhà Đức có gần đấy không? Nếu gần thì mình alo Đức cafe nhé.

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Đã đc gặp bác Đức tại cuộc thi của clb Hạ Long Quảng Ninh. Hôm đó đc ngắm cặp Trung mang của bác. H lại đc biết mấy chiến binh của bác, chuyến đi của bác thú vị quá

Đã đc gặp bác Đức tại cuộc thi của clb Hạ Long Quảng Ninh. Hôm đó đc ngắm cặp Trung mang của bác. H lại đc biết mấy chiến binh của bác, chuyến đi của bác thú vị quá
ak vậy ạ. ngày mai 20/7 nếu đúng hẹn là đức lại có mặt ở Hạ Long tham gia hội thi. Nhưng vì cuộc thi bị hoãn và Đức cũng bạn chút việc nhà nên không đi được. mong lần sau ra lại sé được giao lưu cùng bác nhiều hơn.

Vậy à, tuần tới mình đi dự hội thảo ở Hội An, tại Hội trường Trung tâm Nuôi dưỡng điều dưỡng Người có công tỉnh Quảng Nam.
(Phường Thanh Hà, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam), nhà Đức có gần đấy không? Nếu gần thì mình alo Đức cafe nhé.
Mình cách đó vài KM, bạn cứ alo cho mình nhé, mình sẽ sắp xếp đến gặp bạn. Nhân dịp bạn về Hội An, mình gởi lời mời đến bạn, mời bạn về CLB Điện Ngọc tụi mình giao lưu cafe và mong bạn giành thêm chút thời gian để vae mình thiết kế chầu nhậu để thâm tình hơn!
Thân!
Đức qn.

Thèm lắm một chuyến giao lưu có đầy đủ những gương mặt cũ.

a Đức có 1 chuyến đi quá thú vị và rất ý nghĩa trong đời quá nhỉ :)
Mình là một người rất muốn đi đây đi đó và giao lưu với ae chim cò, có những chuyến đi như thế này là một điều gi đó may mắn mà mình có được để mình nhớ về những chuyến đi như thế này. Cảm ơn bạn, chúc bạn sẽ có những chuyến đi thuận buồm xuôi gió nhé.