CLB Chào Mào Gia Lai - Kỳ Họp Thứ I tại TTVH Tỉnh Gia Lai

ThaiGL

Bác không văn vẻ gì à ? có mỗi 3pic vậy ? chúc CLB luôn phát triển ,anh em vui vẻ ,đoàn kết ,chim cò căng căng suốt suốt ....!

toilabiak

Câu lạc bộ đc mấy bác nhà nước ủng thì hay quá. chúc mừng các bạn Gia lai , em ở An khê :))

Pleikupho

e cũng ở gia lai đấy. chúc hội chim gia lai phát triển mạnh rực rỡ luôn nhé

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
chúc Clb Chào Mào Gia Lai ngày càng phát triển và lớn mạnh bắt kịp với các Clb khác trong cả nước.

cmtegiac

Nhìn các bác ở gia lai họp CM hoành tráng quá, chả khác gì họp hội nghị cấp cao

Pleikupho

cứ như họp quốc hội ấy nhỉ. ko biết e mà tham gia CLB có bị coi là trẻ con ko ta? thấy mấy bác tham gia toàn nhiều mùa ko ah

chaomaogialai

Thân chúc CLB Gia Lai ngày càng phát triển lớn mạnh và chuyên nghiệp
Chúc mừng anh Tín cùng các AE luôn đầy nhiệt huyết thân ái và đoàn kết.

Leebul.
Gia lai chào mào nhiều vô kể, nhưng tiếc là không được cọ sát nhiều như ở TP.HCM, hiện tại câu lạc bộ chỉ tập trung ở TP.Pleiku thôi còn các vùng vên thì chưa phổ biến rộng, chủ yếu nuôi cho vui or làm chim mồi đi bẩy khi rảnh rỗi thôi.
p/s: khuyến cáo ACE nuôi chào mào ở gialai hiện tại có một vài phần tử xấu đi vào các vùng sâu, vùng xa (các huyện, thôn, xã) trên địa bàn tỉnh gialai lợi dụng sự nhẹ dạ cả tin của mọi người muốn giao lưu chim cò (chào mào), nếu thấy chú chim nào hay sẽ trả giá mua, nếu mua không được sẽ tìm cách trộm cho bằng được, nên các bạn hảy cẩn thận nhé.

gravita82h3

e cũng ở gia lai đấy. chúc hội chim gia lai phát triển mạnh rực rỡ luôn nhé

ông ko xin mấy bác nhập hội chơi luôn :D
chẳng bù cho Kon Tum.... chơi chim mà mấy bác ấy tính toán hơn thua còn hơn chơi cờ bạc nữa..... nên chẳng có cái CLB nào ra trò hết :(

Pleikupho

ông ko xin mấy bác nhập hội chơi luôn :D
chẳng bù cho Kon Tum.... chơi chim mà mấy bác ấy tính toán hơn thua còn hơn chơi cờ bạc nữa..... nên chẳng có cái CLB nào ra trò hết :(
hôm nào ae off tham gia cho dzui.hihi. gia lai kontum gần mà. khi nào off tui với ông đi khỏi đăng ký. hehe. chắc mình là non mùa nhất

phuthanhGL

Anh em Gia Lai chuẩn bị lửa củi cho những chú chim thân yêu của mình nhé. như kết quả tại cuộc họp ngày 16/04/2013 tại trung tâm văn hóa tỉnh Gia Lai lần II. về việc thành lập CLB sinh vật cảnh tỉnh Gia Lai trong đó có nội dung được đề cập đền và được các AE nghệ nhân nhất trí vào ngày 28/04/2013 sẻ tổ chức hội thi chim chào máo hót và lể ra mắt CLB mong các AE hưởng ứng ủng hộ. thân chào

ThaiGL

CUỘC HỌP LẦN II TẠI TTVH TINH GIA LAI

ANH TRẦN VĂN TÍNH BÁO CÁO TÌNH HÌNH VỚI ANH EM