CLB Nghệ Nhân chim cảnh Thủy Mộc

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Hôm nay ngao du youtube thấy clip này share cùng AE để biết thêm về CLB này, nơi đây sẽ diễn ra cuộc thi kỷ niệm 03 năm thành lập cafe chim cảnh Thủy Mộc 28/09/2014.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
ngày ấy trông các Anh ai cũng trắng trẻo đẹp trai, còn bi giờ thì ...

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
2 nghệ nhân chim cảnh thủy mộc tự sướng với nhau.:)

Ngày xưa đẹp trai lắm,bây giwof đở nhiều rồi :)

Bác Thái t2t là Chi Hội Gia Định, còn anh là Hội Thủy Mộc mà Bảo. Ý của anh t2t là dìm hàng AE Thủy Mộc đây mà, đúng không anh t2t???

Ken Nguyen

Ngày xưa mới chơi với a.Thái bên Gia Định mọi người ai cũng đều trắng và đẹp trai lại lịch sự nữa, ai ngờ mới có mấy năm mà bị ảnh hại cho ra nông nổi như vầy, thiệt là lòng người khó đoán, đã mờ rồi còn nhão.....haha....a.t2t có biết a.Thái đó không???

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Đồng ý với bác Thái, nhưng bác giờ cũng có khá hơn đâu? kaka

Bác Thái t2t là Chi Hội Gia Định, còn anh là Hội Thủy Mộc mà Bảo. Ý của anh t2t là dìm hàng AE Thủy Mộc đây mà, đúng không anh t2t???

Ngày xưa mới chơi với a.Thái bên Gia Định mọi người ai cũng đều trắng và đẹp trai lại lịch sự nữa, ai ngờ mới có mấy năm mà bị ảnh hại cho ra nông nổi như vầy, thiệt là lòng người khó đoán, đã mờ rồi còn nhão.....haha....a.t2t có biết a.Thái đó không???

Sao lại thế ,tôi vẫn thấy mấy anh NNCCTM "to ,cao ! hon nhieu ma"ok!

Mấy Anh, mấy chú vội vàng kết tội t2t rùi, chưa chốt mà câu này :
ngày ấy trông các Anh ai cũng trắng trẻo đẹp trai, còn bi giờ thì ...

Giờ có cho chốt hem???

TruongNhuNam

Hội Trưởng Chim Cảnh Thủy Mộc
Ae thủy mộc bây giờ lực còn tốt ngon lành, được cái già mà không đều, còn gia định t2t NC bây giờ ... Chắt phải tặng cho hai chú cái lồng inox mà tập lực lại cho bằng chị bằng em thôi

Ken Nguyen

Ae thủy mộc bây giờ lực còn tốt ngon lành, được cái già mà không đều, còn gia định t2t NC bây giờ ... Chắt phải tặng cho hai chú cái lồng inox mà tập lực lại cho bằng chị bằng em thôi
Thái ơi! Nhờ a.Triều lên phụ tay đi, yếu mà ra gió. Tối nay xuống đá banh tụi a dần cho một trận.

chaomaogiotnuoc

Không biết nghệ sĩ hài Hồng Tơ còn sinh hoạt ở đây không anh em? Mấy lần lên thi đều gặp anh nhưng lâu rồi không còn đi thi nữa.

chaomaogiotnuoc

Mấy tuần này em có ra Gia Định như vắng lắm anh giọt nước ơi. sao dạo này anh còn chơi ở cv lê thị riêng nữa không? mà không thấy anh ra gia định vậy anh thái?
Cv Lê Thị Riêng không cho xe vào nữa bắt gửi xe khá xa nên không đi nữa với lại dợt có 1 mình buồn lắm chaomaophongdien( nhắc tên dùm nhé quên rồi). Chắc chuyển về Gia Định chơi với anh em thôi.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
kekeke

Thái ơi! Nhờ a.Triều lên phụ tay đi, yếu mà ra gió. Tối nay xuống đá banh tụi a dần cho một trận.

Tối nay qua 10 Bình Định rùi Anh, haha

Có xin phép tác giả chưa mà đưa lên vậy Thái. Hehe
Ai dzị ta? Hôm nào làm cái 2014 đi Anh

Mấy tuần này em có ra Gia Định như vắng lắm anh giọt nước ơi. sao dạo này anh còn chơi ở cv lê thị riêng nữa không? mà không thấy anh ra gia định vậy anh thái?
Dao này cv nhiều quá em, hihi

chaomaophongdien

Cv Lê Thị Riêng không cho xe vào nữa bắt gửi xe khá xa nên không đi nữa với lại dợt có 1 mình buồn lắm chaomaophongdien( nhắc tên dùm nhé quên rồi). Chắc chuyển về Gia Định chơi với anh em thôi.

ngày nào đây giờ em đả quên em rồi hả anh thái giọt nước. em hoài đây anh. chủ nhật tuần nào em củng ra hết mà không thấy ae nào quen hết. toàn xa lạ không anh thái ơi.