Clip bẩy chim ở Thánh địa La Vang Quảng Trị

bemaap

Chào Mào Danh Dự
gới ae xem clip 1,2,3 của mình ở Thánh Địa LaVang.
clip1

clip2 sau chim trời đã trợt,bẩy sập mình để vậy cho hai con đá nhau để quay clip.

clip3 khi hai con đá nhau đã đời rồi,mình móc bẩy lên để đem em nó về hehe.

thânks.​

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Em hiện có một con Lavang nè anh, chim to con, giọng luyến láy thì không tốt bằng chim Huế nhưng hôm qua em có nghe nó sổ cái giọng rất dài, em nghĩ phải tầm 10-12 âm đó anh. Mấy clip của anh gọi là nghệ thuật và thú chơi chaomao.

VipClub

Vua Chào Mào
kiểu bày em phải vác con mồi của em ra đi cùng bác Thanh thôi . bác hứa với em đi tháng 3 này em ra huế bác dẩn em đi bẩy nhé. em chuẩn bị tư trang hành lý rồi :)
chúc bác ngày càng thêm chiến lợi phẩm hơn !

bemaap

Chào Mào Danh Dự
kiểu bày em phải vác con mồi của em ra đi cùng bác Thanh thôi . bác hứa với em đi tháng 3 này em ra huế bác dẩn em đi bẩy nhé. em chuẩn bị tư trang hành lý rồi :)
chúc bác ngày càng thêm chiến lợi phẩm hơn !

ok anh chờ chú đi một chuyến cho đã đời luôn.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
hixhxi thèm quá đi khg biết đ61n khi nào mới có dịp đi rừng bẩy chim...

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
anh quay gần vậy mà chim trời ko sợ nhỉ
clip hấp dẫn quá
tiếc là công việc và điều kiện ko cho phép
chơi chim mà ko đi bẫy là 1 mất mát to lớn trong niềm đam mê
hic tủi quá trời

Tuyến - IT

Đam Mê Chào Mào
Nhìn con bổi to con thật, cái cổ nó cũng to nữa, nhìn có vẻ con bổi ấy già rừng hay sao ấy

trongkhuongbd85

mình cũng rất thich bổi chào mào nhưng kh co chu thuần nào hay với lại dk chua cho phép nhon clip của ban that hay

pepsi47

Moderator
Thanks a đã cho xem clip thật hay và con mồi của anh quá tuyệt, mong rằng sẽ còn được xem nhiều clip bẩy chim của a nữa.

bemaap

Chào Mào Danh Dự
bác mập này đúng là gặp em thì con bổi già này chết với em từ clip 2 rồi .:cool:

chaò bạn.
Theo cách bẩy lồng một mặt ưu điểm là nhanh,hiệu quả,chim ngoài khg đa thì thôi nhưng đá là chết nhưng để quay clip thì khg hấp dẫn bằng lồng đôi mà các bạn Nam Bắc thường dùng.
VD như clip này:

clip này tính hấp dẫn của lồng đôi nhưng lại mất thời gian :

Vậy clip của mình khg gài bẩy cho chim trời đá để quay clip cho thêm phần hấp dẫn.:cool: :cool: :cool:

Chéc

tuyệt quá bác ơi!bẩy loại 1 mặt này đúng là đòi hỏi kinh nghiệm!

chipchip0203

con mồi của bác rất tuyệt vời chắc là đã có rất nhiều đối thủ phải quy hàng trước em nó chúc bác sức khỏe chim cò căng lửa nha!!!

hatelove

công nhận a mập Pro thật.Hiii.a ở đâu hnao e về Huế e lên học xíu kinh nghiệm nha a.Hiii