Clip chim chào mào Phú Yên

miwon0303

Mình mạo muội mở Topic này mong anh em Phú Yên ủng hộ cho phong trào ngày càng phát triển. Hôm nào chim cò căng cứng ACE cập nhật cái Clip lên để ACE thưởng thức và bình loạn cho thâm tình. Căng lại càng căng!

gaututi

ý kiến hay, các bác ở phú yên có chim úp chung vài 1 bài đỡ loãng diễn đàn

chaomao^^py

Moderator
Làm cái giàn mini móc lên anh ơi ! Mình còn 1 con bổi 2 mùa giọng chuẩn PY , chỉ để nghe giọng chơi thôi , chim không đẹp , nhưng đặc biệt con này giọng dày , không mỏng như phần đông . Bữa nào cũng bon chen hehe

miwon0303

Làm cái giàn mini móc lên anh ơi ! Mình còn 1 con bổi 2 mùa giọng chuẩn PY , chỉ để nghe giọng chơi thôi , chim không đẹp , nhưng đặc biệt con này giọng dày , không mỏng như phần đông . Bữa nào cũng bon chen hehe
Mình cũng có 1 con Sông Hinh cũng chỉ để hot, hôm nào đi ngang qua giao lưu cái coi chaomao^^py.

xuanhuy008

ủng hộ cho chào mào Phú Yên nè. nhìn mấy ae Phú Yên giao lưu mà gen tị nhỉ. chẳng bù cho ae Quy Nhơn. chỉ có vài ba ae là nhiệt tình, còn đâu toàn là phần ai nấy chơi. lên chém gió vô thưởng vô phạt.

miwon0303

Được cmnhatrang tặng bộ cầu Nha Trang thay vào qua 1 đêm em nó vui lắm hay sao mà hôm nay có vẻ căng căng, gửi anh em xem, đánh giá em nó ra sao, đặc biệt là giọng em nó nhé.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Thấy ae nhắc tới dòng chim Sông Hinh mà quên mất dòng Hòa Thịnh, đèo cả với Sơn hòa. Vung này chim cũng máu lửa, giọng hay lắm

chaomao^^py

Moderator
Lên cho topic nào ! Trình làng TAC50 nhà mình , mới đổi lồng nên giống như bị ngoái nhẹ , chắc em nó phải ở lồng vuống dài hạn rồi
Không biết thế này có căng chưa :)