Clip ra mắt diễn đàn, ae vào chém nhé.

dang sang

bạn chơi chim kích mái,con nào chả hay,bạn thử cho chơi với chim lửa ngang nhau thử chim bạn có chơi được vậy không. nếu bạn thường chơi như vậy khi ra sàn chim sẽ đứng im luôn

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
bạn chơi chim kích mái,con nào chả hay,bạn thử cho chơi với chim lửa ngang nhau thử chim bạn có chơi được vậy không. nếu bạn thường chơi như vậy khi ra sàn chim sẽ đứng im luôn

Vâng, cảm ơn góp ý của bác nhiều.
Mình rất ít chơi thả mái lắm, nhưng đến 10h30 rùi thấy mấy em đứng hết nên ae yêu cầu thả em mái trong AV ra chơi tí cho vui. Mỗi người mỗi phong cách chơi bác à. Cái chính là ae thấy vui là được.
Thanks.
chaomao_mduc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vâng, cảm ơn góp ý của bác nhiều.
Mình rất ít chơi thả mái lắm, nhưng đến 10h30 rùi thấy mấy em đứng hết nên ae yêu cầu thả em mái trong AV ra chơi tí cho vui. Mỗi người mỗi phong cách chơi bác à. Cái chính là ae thấy vui là được.
Thanks.
chaomao_mduc
Đúng vậy bác à, mỗi người 1 cách chơi, vui là chính. Thân chào,

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Hi Hi Có e nữa kìa :)) Nhà bác Đức tuy k vui bằng ở trườg nhưng kết mỗi cái Avi :))

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Con " Xấu" chơi được quá, định đổi lồng tròn cho em nó hả bác Đức?

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Con " Xấu" chơi được quá, định đổi lồng tròn cho em nó hả bác Đức?

Sáng nay vừa nhận được lồng của bác tinatino tặng (chiếc lồng tròn tang gỗ trắc Quy Nhơn bác ấy vừa trúng sau phiên đấu giá ngày 19/5).
Em xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bác đã dành cho em mặc dù trước đến giờ chưa biết gì về nhau. Hy vọng trong thời gian đến ae sẽ được gặp gỡ và giao lưu với nhau nhiều hơn.
Về quyết định chọn em nào vào trong chiếc lồng bác tặng thì em cũng chưa rõ nữa vì mấy em nó cùi quá so với chiếc lồng nên em sẽ thử cho các em nó vào xem sao. Nếu thấy em nào thích hợp thì sẽ cho ở trong đấy luôn.
Em sẽ cập nhật các hình ảnh các em nó và nhờ ae góp ý thêm nhé.

P/s: Cho em "xấu" vào thì giá trị chiếc lồng giảm đi 1 nữa và giá trị em xấu sẽ tăng lên gấp đôi, đúng không ae?

Thân chào/ chaomao_mduc.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chim của bác hay quá cơ. Thay lông xong chắc phải biết. Chúc mừng bác

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Keke...sao bác không nghĩ giá trị em xấu tăng gấp 5 khi có không gian thoải mái hơn....thử cho AE cái clip để dễ đánh giá.
Thân chào,tinatino.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Mang lồng mới về đến nhà nóng lòng quá nên mang mấy em vào thử lồng mới ngay.

1. Đầu tiên cho em "xấu" vào xem thế nào. AE xem rồi chém cho vui, nhớ nhẹ tay thôi nhé. Hehehe
- Clip 1 (em "xấu" solo)

- Clip 2:

- Thêm clip 3 em nó nữa nè ;):

2. Thấy em mồi (đèo) cũng máu vào lồng mới nên cũng thử em nó xem thế nào. AE góp ý thêm nhé.
- Clip 4 (em mồi solo)

-Clip 5

P/s: Máy ảnh cùi quá với lại clip quay vào 7h30 tối không đủ ánh sáng nên chất lượng hình ảnh quá kém, ae xem có đau mắt thì thông cảm nhé. Hehehe

Thân chào/chaomao_mduc

em nó chơi cánh nhìn mắc cười quá bác ơi lông lá thiếu um xùm chúc em nó mau sớm ra đủ lông để đẹp trai hơn !!!

xuanhuy008

em nó chơi với avary có vẻ mới thể hiện được hết phong độ phải không bác? em này cho vào lông to thấy chơi sàng cầu hết ý liền! bác ráng chăm em nó để anh em chiêm ngưỡng ké với nhé!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
em nó chơi cánh nhìn mắc cười quá bác ơi lông lá thiếu um xùm chúc em nó mau sớm ra đủ lông để đẹp trai hơn !!!
Thanks bác nhiều. Mình sẽ cố gắng chăm tốt em nó để mùa lông sau đẹp zai hơn. Hehehe

em nó chơi với avary có vẻ mới thể hiện được hết phong độ phải không bác? em này cho vào lông to thấy chơi sàng cầu hết ý liền! bác ráng chăm em nó để anh em chiêm ngưỡng ké với nhé!

Đúng rùi. Hy vọng mùa lông sau em nó sẽ đẹp trai và chơi tốt. Thanks

Thân chào/chaomao_mduc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hi bác chaomao_minhduc,
Mạo muội ném vài viên sỏi :
- Em Xấu
Clip1 : Em Xấu có vẻ rất thích với sự ưu ái này nhưng mà còn bỡ ngỡ nên hình như chưa dám thể hiện nhiều so với những clip trước.
Clip2 : Có vẻ những em kia săm soi quá, "Xấu" cảm thấy nhột, đứng quan sát thủ thế , trong khi đám kia muốn nhảy hẳn sang lồng mới
Clip3 : Em nó đã biết trỗi dậy bản năng bảo vệ lãnh thổ nên làm dữ hơn. Càng lúc chơi càng lăng xăng hơn, nhưng chắc phải 1-2 bữa nưã mới ra hết phong cách như đã xem clip Avi.
- Em Đèo : có vẻ không thích lồng này bằng em Xấu, nhưng mà khi bác đưa em Xấu lại gần thì hình như Em Đèo phản ứng mạnh ( chắc cũng muốn dành nhà mới đây...keke)
Kết luận : cũng như việc phân chia tài sản phải công minh, đứa nào có khả năng thì yên tâm ...vậy thì cho em Xấu vào nhà mới đi, cho em nó có điều kiện thể hiện cái nết chơi.
Chuyện nhà bác, bác tự Quyết định, Đúng sai do bác, tụi mình chỉ chém cho vui...kakaka
Thân chào, tinatino

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Hi bác chaomao_minhduc,
Mạo muội ném vài viên sỏi :
- Em Xấu
Clip1 : Em Xấu có vẻ rất thích với sự ưu ái này nhưng mà còn bỡ ngỡ nên hình như chưa dám thể hiện nhiều so với những clip trước.
Clip2 : Có vẻ những em kia săm soi quá, "Xấu" cảm thấy nhột, đứng quan sát thủ thế , trong khi đám kia muốn nhảy hẳn sang lồng mới
Clip3 : Em nó đã biết trỗi dậy bản năng bảo vệ lãnh thổ nên làm dữ hơn. Càng lúc chơi càng lăng xăng hơn, nhưng chắc phải 1-2 bữa nưã mới ra hết phong cách như đã xem clip Avi.
- Em Đèo : có vẻ không thích lồng này bằng em Xấu, nhưng mà khi bác đưa em Xấu lại gần thì hình như Em Đèo phản ứng mạnh ( chắc cũng muốn dành nhà mới đây...keke)
Kết luận : cũng như việc phân chia tài sản phải công minh, đứa nào có khả năng thì yên tâm ...vậy thì cho em Xấu vào nhà mới đi, cho em nó có điều kiện thể hiện cái nết chơi.
Chuyện nhà bác, bác tự Quyết định, Đúng sai do bác, tụi mình chỉ chém cho vui...kakaka
Thân chào, tinatino

Cảm ơn đóng góp của bác rất nhiều. Bác comment quả là công phu thật, chim của em mà bác nghiên cứu kỹ quá. Hahaha
Quyết định vậy đi, do em đèo cũng trong thời gian sung mãn và em xấu thì lông lá lại te tua nên trong thời gian này tạm thời cho em mồi ở trong đó. Khi nào em xấu thay lông xong, đẹp trai ra thì cho em nó vào ở trong lồng đấy or sẽ tậu thêm cho em nó 1 cái giống hệt vậy chơi cho nó máu. Hehe ... Nếu trong thời gian tới mà thấy em mồi không thích hợp thì em lại cho em nó ra, em khác lại vào. Bác thấy thế nào?

P/s: À, chim + lồng mới nhận sáng nay thế nào rùi bác, post lên ae chém tí nào.

Thân chào/chaomao_mduc

Sửa lần cuối:

thaphuongkhach

Administrator
Mắt mờ quá không thấy chim cò gì hết, chỉ thấy mỗi cái lồng nổi bật, quen quen... lồng đã đẹp lại mang thêm rất nhiều tình cảm, gắn kết!

Chúc mừng bác!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
...... chỉ thấy mỗi cái lồng nổi bật, quen quen... lồng đã đẹp lại mang thêm rất nhiều tình cảm, gắn kết!

Chúc mừng bác!

Quá chuẩn, lồng đã đẹp nhưng tình người càng đẹp hơn bác nhỉ. Hy vọng nhiều ae khác thông qua diễn đàn có được nhiều mối quan hệ tốt đẹp.

Thân chào/chaomao_mduc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mắt mờ quá không thấy chim cò gì hết, chỉ thấy mỗi cái lồng nổi bật, quen quen... lồng đã đẹp lại mang thêm rất nhiều tình cảm, gắn kết!

Chúc mừng bác!

Quá chuẩn, lồng đã đẹp nhưng tình người càng đẹp hơn bác nhỉ. Hy vọng nhiều ae khác thông qua diễn đàn có được nhiều mối quan hệ tốt đẹp.

Thân chào/chaomao_mduc

Các bác nói hay quá...cần 1 chút duyên, 1 chữ tình, và 1 tấm lòng để giao lưu, chia sẽ.
Chúc AE chơi chim trên diễn đàn ngày càng có mối quan hệ tốt đẹp.
Thân chào, tinatino.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
lồng đẹp quá! t7 ni lên giao lưu với bác Đức tiếp thôi:D