Clip Tổng Hợp Hoạt Động Của Chaomao.org

nguyenhaiabc

Not Alone
Hôm nay ngồi nhớ lại những kỹ niệm cùng gia đình chaomao.org tham gia 2 cuộc thi Tân Phú ngày 09/09/ 2012 và Thủy Mộc Lần Thứ ba ngày 14/10/2012. Những hình ảnh đả chọn lọc qua 2 cuộc thi mà chaomao.org tham dự, thiết nghĩ với tâm huyết của BQT và anh em dd thì cuộc thi cấp Quốc Gia hay xa hơn nữa trên trường quốc tế sẻ ko xa với phải không các bác???
và clip này thể hiện tình cảm của nguyenhaiabc dành cho anh em chaomao.org ( mình ko bit về vi tính nhiều, nên học lém cách làm Proshow có gì sơ xuất mong anh em bỏ qua) 1 kỹ niệm khó quên trong đời...
Lưu Ý Đeo Phone Clip Khi Xem
[video=youtube;h1MbwUkWI_g]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=h1MbwUkWI_g[/video]

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ý nghĩa quá Hải ơi! Cám ơn chú đã tổng hợp và biên soạn lại Những khoảnh khắc khó quên. Nếu được chú lấy thêm hình ảnh đợt thi tại Đà Nẵng ngày 8/7, anh em org off lần đâu thì trọn vẹn hơn.
Thân chào, tinatino.

nguyenhaiabc

Not Alone
Bài hát " The Mass " này no hùng hồn khí thế như tâm trạng và lòng nhiệt huyết của anh em chaomao.org anh àh

nguyenhaiabc

Not Alone
Ý nghĩa quá Hải ơi! Cám ơn chú đã tổng hợp và biên soạn lại Những khoảnh khắc khó quên. Nếu được chú lấy thêm hình ảnh đợt thi tại Đà Nẵng ngày 8/7, anh em org off lần đâu thì trọn vẹn hơn.
Thân chào, tinatino.
Em đang tổng hợp anh Tâm ơi... cảm ơn anh đả góp ý

Leodevincy

Chào mào Việt
Thanks chú Hải nhiều nhé, mò mẫm mà làm được vậy là tốt quá rồi. Cố lên, lồng thêm hình ảnh ở Đà Nẵng nữa là hay. Thanks chú,

Leodevincy

minhgas

Chào mào cùi bắp
Bác Hải chuyển qua làm đạo diễn em nghỉ hợp lý xem cái này thích quá :D cho thêm bài hát "chim ơi chim " nữa thì tuyệt :D

vubaucat

hải làm bài topic này rất ý nghĩa với ae .mong sẽ còn nhìu cuộc gặp gỡ với ae mọi miền đất nước.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chiêu học lóm của anh Hải "gớm" quá! Phát hiện ra nhờ chiêu này mà Bác Hải cũng đã dụ được "mái mơ" anh Hải nhỉ?!! Ke ke ke!

impala

Chim Thầy
Xin chân thành cảm ơn anh Hải nhiều... xem qua mà nhớ các cụ quá... Chắc anh Hải mau lấy vợ cho gia đình ORG xum họp nữa đi hehe...

Thân, Impala!

hieuhp

đề cử chú hải làm phóng viên chuyên tác nghiệp CM khu vực miền nam :p

thodeco

thank tấm lòng của a hải dành cho ae org,giá như a cho thêm tên cảu thành viên xuất hiện trong clip như trong phim ý thì tất cả ae sẽ bt đc mặt nhau hơn a nhỉ

VipClub

Vua Chào Mào
Làm 1 cái Clip tổng hình ảnh sự kiện anh em ORG đi em. làm cái of đầu tiên đến bây giờ nhé.
Vote cho em làm bên hình ảnh sử kiện ORG

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Thấy rất ý nghĩa và hay quá anh. Theo em về nhạc anh ko nên lấy lại 1 bài đó mà làm hết clip dễ gây nhàm chán :D

vô danh

Thấy rất ý nghĩa và hay quá anh. Theo em về nhạc anh ko nên lấy lại 1 bài đó mà làm hết clip dễ gây nhàm chán :D[/QUOTE
Như vậy là cũng nhiều tâm huyết của bác ý rùi cám ơn anh Hải nhiều nhiều mặc dù ko biết anh hi hi.Hay đó bác tiếp tục phát huy nhé

nguyenhaiabc

Not Alone
Hải cảm ơn anh em đả động viên. để mình làm 1 clip chay proshow co tên từng thành viên luôn cho anh em tiện nhận ra nhau nha..chúc anh em nhieu sức khỏe và gia đình Org là 1 mái nhà chung cho tình cảm và lòng đam mê
Thân ái nguyenhaiabc