CM miền Bắc hay dở thế nào

minhhuyjmmy

ở long khánh mình có em bắc má trắng bóng bộ rất đẹp ép giọng miền trung thi toàn giật giải cao, nước chơi từ từ giọng ché đè uy lực. do đó chim miền bắc nhiều con tố chất lắm

duongnhiet

Member
Một ngày nào đó các đấu sĩ trẻ miền Bắc sẽ đựơc huấn luyện các ngón nghề hay miền Trung, Nam và thống lĩnh các cuộc thi khắp Việt Nam.:cool::cool::cool:

ngothanhnhan

Một ngày nào đó các đấu sĩ trẻ miền Bắc sẽ đựơc huấn luyện các ngón nghề hay miền Trung, Nam và thống lĩnh các cuộc thi khắp Việt Nam.:cool::cool::cool:
hôm nào e làm cái clip em Má trắng Bắc nhà e có giải tuần cho máy a chém.........

ngothanhnhan

Ơ em lại tưởng trong các cuộc thi tiêu chí chấm giọng chỉ tính là hót khi >3 âm mà bác, bác hay thi ở khu nào vậy ạ?
mình thấy thường thị vào vòng chọn... trọng tài mới chú ý thêm tới giọng.... chứ mấy vòng ngoài nhiều chim sao mà nghe hết được. Vòng loại chủ yếu làm chấm thái độ của chim là chính.

cocghe

mình thấy thường thị vào vòng chọn... trọng tài mới chú ý thêm tới giọng.... chứ mấy vòng ngoài nhiều chim sao mà nghe hết được. Vòng loại chủ yếu làm chấm thái độ của chim là chính.
chính xác là vây...

Chim Bắc tỉ lệ hay thì ít nhưng đã hay thì rất hay....Có con khôn chim chơi cũng bền lắm...

lowschool

Em có 1 con thái độ đấu cực kỳ tốt, sàng cầu chớp cánh liên tục không biết mệt nhưng khổ nỗi em nó bị chậm mỏ, kém mỏ hơn các con khác nhiều, không biết đi thi thì mấy vòng loại người ta thấy thái độ tốt nhưng chậm mỏ hơn các con khác thì có bị loại không bác nhỉ?

Em có 1 con thái độ đấu cực kỳ tốt, sàng cầu chớp cánh liên tục không biết mệt nhưng khổ nỗi em nó bị chậm mỏ, kém mỏ hơn các con khác nhiều, không biết đi thi thì mấy vòng loại người ta thấy thái độ tốt nhưng chậm mỏ hơn các con khác thì có bị loại không bác nhỉ?
Nếu ở miền Bắc thì cùng lắm qua 9 vòng...không bay vào góp được bạn ạ

hoatlinh

Member
Nói tóm lại :
Ở đâu cũng có anh hùng,
Ở đâu cũng có con khùng con điên.
Theo mình thì mong mấy bác mà sở hữu được con máu khùng máu điên là ok!
Chúc may mắn!

ngothanhnhan

đây là e Bắc nhà mình( mới 9 tháng lồng)..... Ghiền cái thái độ của ảnh nhất...........