Cuộc thi Chào Mào Thái Lan và Giải thưởng "khủng"

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Ô ngày hội của những người Đam mơ chào mào,cuộc thi quá chuyên nghiệp vào mang tính cộng đồng ,cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin
Thân

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Dân Thái Lan chuyên nghiệp quá, không biết khi nào Việt Nam tổ chức 1 cuộc thi bằng thế này.

tuannokia789

khủng khiếp quá việt nam bao giờ phong trao mới lên đỉnh cao như vậy nhỉ các bác.

hand

Đỉnh cao không nhất thiết là giải thưởng phải khủng, chúng ta chơi CM chứ chúng ta không chơi xe.

xuanhuy008

nhìn cách treo lồng chim thi của người Thái kìa các bác! em thấy cái đó là cái mình nên học hỏi và tiếp thu ngay! còn vụ giải thưởng là cái xe cứ để học theo từ từ hen!hihi

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
rất qui mô và hoành tráng, VN mình hiện tại chỉ chơi cho thỏa đam mê là chính , hic hic

lamda_nguyen

Nhìn mấy con chim Thái chơi không hơn chim Việt mình cho mấy mấy bác nhỉ. Mấy Bác Thái kích chim giữ nhỉ, nhìn vui ghê...
Mong phong trào chào mào ở Việt Nam ngày càng phát triển mạnh mẽ.^^

saosau

Chơi Cm mà giải thưởng khủng như thế kia hỏi sao thi từ sáng nay đến sáng mai luôn, số lượng lên đến cả ngàn con.
Anh em Việt Nam mình còn không biết ngõ chơi và luyện CM nữa. Chờ đến ngày Toyota đến VN tài trợ...................he he.

H

Hungvdvn

Guest
Em thích nhất ở hội thi của thái lan là lông thi chim theo một mẫu cố định kô giống như ở VN mình khi đi thi lồng tròn có vuông có thậm chí lồng cao lồng thấp xem kô sướng con mắt, các bác thấy đúng kô,
Em nghĩ mấy bác mình Nên rút kinh nghiêm, khi đi thi phải quy định một mẫu lồng riêng thì tốt hơn

saosau

Sao mà nhiều xe, nhiều chim vậy trời. Bữa nào đề xuất VN thi chim giải thưởng có xe nhưng là 01 chiếc CÔNG NÔNG xem có ai thi không ta.............ha ha.

thucgttn

Hình như e thấy mấy ông còn ra hiệu cho chào mào , để nó đấu nữa @@ bá đạo quá

ARCH VIET

Chào Mào TP.HCM
Thái Lan thi chim còn thua VN ở khâu tổ chức: vẫn còn quá nhiều cá nhân xịt để kích chim! :D