dàn chim RIN Đà Lạt của mình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chuktam_8847

sau gần 1 tháng cùng mấy anh em đam mê chào mào Đà Lạt thì mình củng hoàn thành xong " Sân Chơi" chim riêng của mình.anh em vào xem và đóng góp ý kiến để mình có thể hoàng thiện hơn nhé , mình không thích chơi chim mái dợt nên dàn chim quen mặt đấu không căn lắm
All nhửng chú chim trong lồng lớn đều mang Giọng Rin cũa mổi Vùng miền Đà LẠt. ở ngoài cũng có nhưng đa số là chim lứa má trắng mình đang cho tụi nó tập làm quen.

phamnam186

Bác này đầu tư mạnh tay thế. Hi vọng 1 ngày dc ghé thăm trang trại nhà bác. E ở DiLinh

chuktam_8847

vâng luôn sẵn sàng, vừa làm tường bảo vệ không thì có thể sẽ đẹp mắt hơn rồi

chuktam_8847

bác định lập trang trại như thái lan hay sao mà đầu tư ghê vậy.
ý định chính của mình chỉ là hy vọng giữ được giọng chào mào rin của Đà LẠt thôi . hiện này hội thi mở ra nhiều mọi người gần như không chú ý về giọng chim nửa, khác hẳn 2 năm về trước. mình xưa giờ chơi chim rin. nên thấy cũng tiết cho giọng chào mào Đà Lạt. không biết là sẽ tới đâu nhưng mình tin là chơi gì thì chơi chứ Tà Nung Camly luôn ăn sau vào tiềm thức của mổi người chơi chim ở Đà Lạt

ta.phuoc

sau gần 1 tháng cùng mấy anh em đam mê chào mào Đà Lạt thì mình củng hoàn thành xong " Sân Chơi" chim riêng của mình.anh em vào xem và đóng góp ý kiến để mình có thể hoàng thiện hơn nhé , mình không thích chơi chim mái dợt nên dàn chim quen mặt đấu không căn lắm
All nhửng chú chim trong lồng lớn đều mang Giọng Rin cũa mổi Vùng miền Đà LẠt. ở ngoài cũng có nhưng đa số là chim lứa má trắng mình đang cho tụi nó tập làm quen.
Những người chơi có bản sắc và biết giữ giá trị truyền thống như bác rất đáng trân trọng. Nhưng có cái này "All nhửng chú chim" tôi nghĩ theo phong cách cổ điển không nên dùng tiếng anh kiểu như thế.
ta.phuoc

Mickeycm.batoqn

Trong muôn vàng nhửng model thời thượng các trào lưu vùng miền,tự nhiên có 1 làng gió nhẹ với một người tâm huyết với giòng chim quê hương như tà nung ,camly dòng chim nổi tiếng đả vượt ra ngoài biên giới VN sẻ làm người ta nhớ mải.Mong rằng dù có khó khăn hi vọng anh vẩn giử vửng niềm đam mê này.Và củng hi vọng 1 ngày nào đó có thể nhờ anh tuyển dùm em một chú camly mà em ao ước lâu nay ko cần rin mà chim Má Trắng do chim anh kẹp giọng củng dc.Hi vọng anh lưu ý nhửng điều em nói.Có gì mong anh giúp đở
Thân Phương Bảo

phamnam186

ý định chính của mình chỉ là hy vọng giữ được giọng chào mào rin của Đà LẠt thôi . hiện này hội thi mở ra nhiều mọi người gần như không chú ý về giọng chim nửa, khác hẳn 2 năm về trước. mình xưa giờ chơi chim rin. nên thấy cũng tiết cho giọng chào mào Đà Lạt. không biết là sẽ tới đâu nhưng mình tin là chơi gì thì chơi chứ Tà Nung Camly luôn ăn sau vào tiềm thức của mổi người chơi chim ở Đà Lạt
có khi e phải mang cặp má trắng lên gửi bác mới được kaka

thai

dàn chim thầy chất đó . ko dc để số dt lên clip kìa bạn

chuktam_8847

chào mọi người , mình chỉ mới 25 tuổi thôi nói ra cho tiện xưng hô nhé
nếu mình nói mình bán chim dở và giữ lại chim hay thì mọi người có mua không, nhưng đó là sự thât hihi, chim rin Đà Lạt giờ không hiếm như mọi người vẫn nghĩ. đơn giản là già rừng hay lứa ép lên thôi.giá cả cũng tùy thuộc vào đam mê mọi người ạ.
Mình kẹp chim ra và chuyển cho bạn 1 cặp chim xấu quắc bạn có vui vẻ đón nhận không. hihi
Mình có chơi có mua và tất nhiên có bán . 25 TUỔI mình vẫn sống dựa vào gia đình và đang cố thực hiện phương châm : ĐAM MÊ TẠO RA TIỀN VÀ TIỀN NUÔI SỐNG ĐAM MÊ . thân

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.