Dạo này mưa to gió lớn anh em cẩn thận.(.cho em hỏi tý)

linhnguyen9x

em vừa mới bị gió làm cho rớt chú chim thân yêu xuống,bây giờ hoảng luôn,em đang trùm lại cho bình tỉnh..anh em org cân thận nhé..nhớ giữ gìn và chăm sóc chú chim thân yêu nhé
Với cho em hỏi ở sài gòn( gần khu tân bình) có chổ nào bán lồng được và giá cả phải chăn ko ạ ( vì là sv)..gió làm rớt lồng và gẩy hết vài cái nan và đi luôn cái nóc lồng rồi..em ra khu trường chin hỏi thì cái được được củng qua khỏi tầm tay, còn rẻ thì toàn lòng bị mọc và mưa ẩm ẩm sao ấy.hay có anh em nào có lòng củ giao lưu hữu nghị củng được ạ.(giá sv nhé)
Chúc anh em org phát triển vững mạnh

cmtegiac

giá SV thì e mua lồng Hà nội vừa rẻ vừa đẹp vừa túi tiền với SV, tầm vài trăm thôi

Cachuabi

bác qua chimcanhvietnam ấy, nhiều lồng đẹp mà thấy giá cũng vừa phải.

chaomaopr

thích rẻ thì mua lồng sắt 100k 1 cái. ko mua lồng chợ tầm 200k-300k về quét 1 lớp dầu xài cũng được 2-3 năm. ko thì mua lồng nan bằng nhựa dẻo ý bao bền luôn giá khoảng 250k.

linhnguyen9x

nghe nói có lồng nan cáp quang j đấy mà em chưa thấy..ra hỏi lông sắt cở lớn thì bị củ củ và có giá 1trăm8 và 2trăm2 nên thôi

longteo48

em vừa mới bị gió làm cho rớt chú chim thân yêu xuống,bây giờ hoảng luôn,em đang trùm lại cho bình tỉnh..anh em org cân thận nhé..nhớ giữ gìn và chăm sóc chú chim thân yêu nhé
Với cho em hỏi ở sài gòn( gần khu tân bình) có chổ nào bán lồng được và giá cả phải chăn ko ạ ( vì là sv)..gió làm rớt lồng và gẩy hết vài cái nan và đi luôn cái nóc lồng rồi..em ra khu trường chin hỏi thì cái được được củng qua khỏi tầm tay, còn rẻ thì toàn lòng bị mọc và mưa ẩm ẩm sao ấy.hay có anh em nào có lòng củ giao lưu hữu nghị củng được ạ.(giá sv nhé)
Chúc anh em org phát triển vững mạnh
vô chimcanhvietnam.vn mua lồng nhé b! lồng đẹp và rất tốt!

linhnguyen9x

Hôm nay vừa về biên hòa chơi tính tậu cái lồng,thế mà có công việc đột xuất về lại sài gòn..ko tậu được cái nào..buồn

chao mao beo

Hôm nay vừa về biên hòa chơi tính tậu cái lồng,thế mà có công việc đột xuất về lại sài gòn..ko tậu được cái nào..buồn[/QUOTE Vẩn chưa mua đc lồng àh.lên mình q12 mình chỉ chổ cho mua giá rẽ chỉ 3 Xị là có ngay cái lồng tròn 68 nan mới đẹp hihi.