Dợt chim tại nhà

truongvuongminh

Do gần tết rùi không có thời gian dợt cội bùn quá đem dàn chim cùi bắp ra dợt cho đỡ bùn.Chú lồng vuông ở giữa là chim giọng Hóc Môn được 3 mùa,lồng vuông ngoài cùng bên trái là em bổi Sông Kôn già rừng,còn lại mấy em kia là bổi cùi bắp hihi.Em hóc môn mới xong lông được 1 tháng,mùa trước chơi cội chéc rất nhiều,mùa này không biết sao mà cũng chưa được căng lắm,sẵn tiện nhờ ae đánh giá dùm em chú bổi SK xem e nó có tương lai không? Trân thành cảm ơn! Chúc ae org 1 năm mới An Khang-Thịnh Vượng luôn nha!

thanhhieu11

qá đã ao ước của em kím 1 chú bằng 3 phần của 2 chú chim cứng nhà a thôi mà tim hoài không có íc íc :(

noucamp98960

Chưa e nào thể hiện dc nhiều. E SK tướng khá đẹp, mìn thấy hầu như mâý e Sk mà các Bác Show đều có ngoại hình khá giống nhau, trung chim dài đòn mào đinh hơi đổ lân.

truongvuongminh

Chưa e nào thể hiện dc nhiều. E SK tướng khá đẹp, mìn thấy hầu như mâý e Sk mà các Bác Show đều có ngoại hình khá giống nhau, trung chim dài đòn mào đinh hơi đổ lân.
đúng rùi bác,em SK sổ bọng thì phê lém,chỉ có điều e nó còn nhát quá chưa dám đem đi cội,còn ở nhà thì mấy em chim thuần khó mà đè được nó.Em vẫn thích chăm em SK hơn,vì em HN là chim má trắng lên,nhưng chơi cũng khá lắm

lồngchim

Bác ơi bác dán keo trên nóc lồng kẽm cho chim kokejt đầu bác hả.

Thân.

tuanprocm

đúng rùi bác,em SK sổ bọng thì phê lém,chỉ có điều e nó còn nhát quá chưa dám đem đi cội,còn ở nhà thì mấy em chim thuần khó mà đè được nó.Em vẫn thích chăm em SK hơn,vì em HN là chim má trắng lên,nhưng chơi cũng khá lắm

Bác ơi bác dán keo trên nóc lồng kẽm cho chim kokejt đầu bác hả.

Thân.
Songkol thường trung chim dài đòn bạn ah, giọng thì phê như con tê tê.
Ráng chăm em sk, mùa má trắng hốt mấy em Bắc bự con cho nó tập giọng, có đk thì hốt một em SK cứng mùa làm thầy.

truongvuongminh

Songkol thường trung chim dài đòn bạn ah, giọng thì phê như con tê tê.
Ráng chăm em sk, mùa má trắng hốt mấy em Bắc bự con cho nó tập giọng, có đk thì hốt một em SK cứng mùa làm thầy.
cám ơn bác đã chia sẽ,em rất kết em Sk mặc dù vẫn bít em nó chỉ là tiềm năng thui chưa bộc phát vì mới 15 tháng lồng,còn chao lắm,mà treo lên quay lưng là sổ bọng sướng cái lỗ tai,hehe