Dự đoán đúng đổi title và tặng huy hiệu Chaomao.org

Thế

Mùi thơm mùi hoa gì thì không nói, chứ riêng mùi hôi nách ở đâu là cứ hỏi chiên za thegiadinh
Chú lại đá xoáy anh rồi, vì là cọp vào sg nên quan tâm thôi, nghe giang hồ đồn cặp cánh và độ bền dữ lắm. Còn 1 cao thủ đà nẵng chuyển vào 1 con cọp nữa, đang tạm trú tại q7. Con này mới đáng gờm nè, ít ai biết nên chưa bình chọn thôi. Thân .

hovaten

Moderator
Hôi nách em biết đang tạm trú ở đâu luôn keke đã thấy. Thân.

Chú the giadinh đúng là nhanh thiệt. ;)

Đang trên tàu là em đã biết keke. Thân.

Chú lại đá xoáy anh rồi, vì là cọp vào sg nên quan tâm thôi, nghe giang hồ đồn cặp cánh và độ bền dữ lắm. Còn 1 cao thủ đà nẵng chuyển vào 1 con cọp nữa, đang tạm trú tại q7. Con này mới đáng gờm nè, ít ai biết nên chưa bình chọn thôi. Thân .

Phải chăng con của Bi

sonidinh

Member
AAAA cả nhà vui quá nên cũng Làm thầy Bói bữa coi...hihihi

Do cội thi chim vừa rồi tại Ngỗng Em - Phú Yên, có giao lưu và ngồi cạnh A. Vũ CLB Việt Cường - Nha Trang (Nhất mở rộng tỉnh Bình Định vừa rồi) nên thiết nghĩ phong độ em nó ổn nên Vote 1 vé Chim A. Vũ CLB Việt Cường.

Chúc hội thi thành công tuyệt vời, thỏa lòng người chơi và phấn khởi khi ra về ... đầy Quà!!!

Thân!!!

cmquynhon

Đã nửa ngày rồi, Cuối cÙng là ai đoán trúng? Kq nhất, nhì, ba, tư ở đâu vậy quý ae? Chờ Nóng cả ruột.

hlongruby

Đam mê chào mào
Đúng như dự đoán chú chim mà mình luôn hâm mộ luôn thể hiện đúng phong độ cho những cuộc thi lớn, hôm qua thấy em nó thi đấu rất dũng mãnh.Vậy là mình được quà dự đoán rồi.hehehehe

Leodevincy

Chào mào Việt
AE nào trúng giải thì lên tiếng để nhận quà nhé, keke. Thấy có 4 người trúng giải rồi đó, ko biết có còn sót xét anh nào nữa ko keke :D

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
10Chiến Binh Máu Lửa T2TGia Định2nguyễn-gđ / hlongruby
11Một Bảy Mộtvumao79Gia Định2N.Park / vumao79

AE có tên trong danh sách bên trên vào cho thông tin title muốn đổi và địa chỉ để mình gởi huy hiệu nhé. Thanks All,