:D Mình ở Quảng Nam, cần mấy Pác giúp giới thiệu mua máy sấy cám ?????? HELP

shopthuhavd

Tình hình là mình có máy đùn cám ra hạt rồi, nhờ mấy Pác trên 4R giúp mua cái máy sấy cám giống cái có hình minh họa sau ? :confused:
Cảm ơn All !!!!!!!

vphlpg

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Để anh giúp nhé.
Long đi mua 1 cái nồi nhôm liên xô, 1 bếp than tổ ong. Động cơ thì kêu minhgas cho nó tập thể dục cho to tay. Một công đoi chuyện, giúp cho minhgas lên ký nhiều khi nó còn cám ơn ha ha

shopthuhavd

Định làm công nghiệp hay sao mà chơi dzàn máy khủng thế bác.

Hê hê chào Pác Trịnh, định kiếm mua cái về cho AE trong hội Vĩnh Điện dùng chung ấy mà :D, ke ke ở Đà Nẵng có chỗ nào độ hay bán loại này không Pác ? :D
Trân trọng !

shopthuhavd

Để anh giúp nhé.
Long đi mua 1 cái nồi nhôm liên xô, 1 bếp than tổ ong. Động cơ thì kêu minhgas cho nó tập thể dục cho to tay. Một công đoi chuyện, giúp cho minhgas lên ký nhiều khi nó còn cám ơn ha ha

Hê hê, Pác Vinh nói cũng có lý nha, chắc ra chỗ Nguyễn Trãi hay Tăng bạt Hổ mua cái nồi của Liên Xô Cũ về đưa cho thèn Minhgà :D tập thể dục, và lại có cám ngon cho chim cò ăn nữa, ha ha một công 2 3 việc luôn ? kha kha :D
Thân !

tosudoc

Hê hê chào Pác Trịnh, định kiếm mua cái về cho AE trong hội Vĩnh Điện dùng chung ấy mà :D, ke ke ở Đà Nẵng có chỗ nào độ hay bán loại này không Pác ? :D
Trân trọng !
Ngoài một số anh em làm cám dùm cho anh em ở mấy trường cafe hoặc làm gia công nhỏ lẻ ( vài chục kg ) thì mình chưa thấy hình thức này đa số là rang bằng nồi nhôm hoặc nồi gang cũng nhanh thôi. 1kg ép viên và rang thì 30k tiền công. còn hình thức bác đưa nếu cần thì mình sẽ hỏi thăm 1 số địa điểm cơ khí của anh em chơi chim xem có chế tác không

shopthuhavd

Ngoài một số anh em làm cám dùm cho anh em ở mấy trường cafe hoặc làm gia công nhỏ lẻ ( vài chục kg ) thì mình chưa thấy hình thức này đa số là rang bằng nồi nhôm hoặc nồi gang cũng nhanh thôi. 1kg ép viên và rang thì 30k tiền công. còn hình thức bác đưa nếu cần thì mình sẽ hỏi thăm 1 số địa điểm cơ khí của anh em chơi chim xem có chế tác không
\

Nếu không làm phiền Pác thì hồi có dịp Pác hỏi dùm luôn nhé, Tks trước nha :D
Trân trọng !

shopthuhavd

Có ai giúp mình cái mấy sấy cám khi đã tạo hạt như tiêu đề nói không vậy,
Tks !

thaidn

cái này chắc độ lại thôi. bác tham khảo người up tấm hình này (nick: quang90) lên thử thế nào chứ hỏi vậy biết đường nào mà lần

shopthuhavd

cái này chắc độ lại thôi. bác tham khảo người up tấm hình này lên thử thế nào chứ hỏi vậy biết đường nào mà lần
Cảm ơn Pác nhưng mình có hỏi Pác chủ thớt úp hình rồi Pác ấy giấu nghề, hê hê :D
Thân !

shopthuhavd

đồ mua hết rồi chờ đi chơi về là băt tay vào ráp thôi

nhìn cái hình thấy cũng dễ làm, nhưng mình nghỉ chỉ cần Moter nhỏ thôi chứ không cần to như vậy, còn cái nồi nhôm Liên Xô này ra Nguyễn Trãi Đà nẵng mua 1 cái chắc có đầy :D, à định bao giờ đi hưởng tuần dập mật vậy Pác ?

shopthuhavd

-----> Đi về xong nghỉ ngơi dưỡng sức, xong có bầu, xong đẻ, xong chăm con.. .. .. . Tết Công Gô chưa chắc có á L oai :))

tri_okthau

sao pác Tri biết hay vậy, kha kha :D, Mấy hôm nay thấy Pác hà mặt nhìn như tàu lá chuối khô, hjc hjc Tội Pác ấy " Yêu quá ốm, ôm quá yếu," kha kha :D