[DANH SÁCH MẠNH THƯỜNG QUÂN] ủng hộ Hội thi & Hướng về miền Trung

Lam_cauxeo

Chào Mào Danh Dự
Hưởng ứng cùng ae.cho thành công chung của mọi người.LÂM xin ủng hộ 500.000

Thân/lamcaxeo

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hưởng ứng tham gia cùng Anh Em. Anh Nguyễn Hữu Nhơn CLb Lâm Vũ Ủng hộ 1.000.000 đ.

Thay mặt BQT xin chân thành cám ơn Anh
Thân chào!

Hưởng ứng cùng ae.cho thành công chung của mọi người.LÂM xin ủng hộ 500.000

Thân/lamcaxeo

Đã cập nhật danh sách trang đầu.
Xin chân thành cảm ơn các anh, chúc các anh sức khỏe, chim cò luôn căng lửa!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh Chiến Cầu Xéo ( chủ nhân chú chim Mưa rơi ) ủng hộ 500,000 đồng vào quỹ từ thiện.
Ban Quản Trị diễn đàn và BTC Hội thi cám ơn anh đã đồng hành cùng mọi người.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ông WUTTARA THERDSAKUL ( Nghệ Nhân Chào Mào Thái Lan ), thường gọi là Anh Then đã tài trợ Hội thi chiếc CUP giải nhất được chuyển về từ Thái Lan.
Thay mặt BTC và BQT diễn đàn xin chân thành cám ơn Anh.
Thân chào, tinatino.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Anh Chiến Cầu Xéo ( chủ nhân chú chim Mưa rơi ) ủng hộ 500,000 đồng vào quỹ từ thiện.
Ban Quản Trị diễn đàn và BTC Hội thi cám ơn anh đã đồng hành cùng mọi người.

Ông WUTTARA THERDSAKUL ( Nghệ Nhân Chào Mào Thái Lan ), thường gọi là Anh Then đã tài trợ Hội thi chiếc CUP giải nhất được chuyển về từ Thái Lan.
Thay mặt BTC và BQT diễn đàn xin chân thành cám ơn Anh.
Thân chào, tinatino.

Anh Phan Văn Lân tài trợ 1.000.000 vnd

Đã cập nhật
Thay mặt BQT chân thành cảm ơn các anh, chúc các anh dồi dào sức khỏe!

bbvc

mình xin tài trợ trợ in 1 tấm bacrop sân khấu 0977 200 772 huy
xường in 775 phan văn trị, gò vấp

Leodevincy

Chào mào Việt
mình xin tài trợ trợ in 1 tấm bacrop sân khấu 0977 200 772 huy
xường in 775 phan văn trị, gò vấp
Thanks bác, đúng món AE đang cần, nhận tiện bác tài trợ luôn 1 cái welcome banner được ko :D? Bác cho Leo email để gởi mẫu và kích thước cho bác. Thanks bác nhiều.

Leodevincy

quangmai

em là dân miền trung..đà nẵng..chổ em cũng vừa bị bão...bão xong mới thấy có những người không nhà không cửa...anh em lá lành đùm lá rách..em thấy rất cảm đông..chúc anh em sức khỏe.chúc hội thi thành công tốt đẹp..thân

vumao79

Chiến binh 171
Anh Bình em đã chuyển khoản tiền ủng hộ rồi, chắc sáng mai anh nhận.
Hồ Vũ_thân.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Thay mặt BQT chân thành cảm ơn Chim Cảnh Sáu Trung ủng hộ 500.000 vnd, chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe, chim cò căng cứng
p/s: Đã cập nhật trang đầu.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Thân chào AE !

Tính đến giờ phút này, một lần nữa, đại diện AE BQT chaomao.org xin được gởi lời cám ơn đến tất cả các AE đã hưởng ứng tham gia và ủng hộ nhiệt tình cho Sinh Nhật lần thứ 2 www.chaomao.org

BQT xin ghi nhận mọi sự đóng góp của AE về tinh thần cũng như vật chất, còn thêm 1 ngày nữa là buổi Sinh nhật được bắt đầu,

BQT hy vọng sẽ tiếp tục nhận được những phần tài trợ từ những nhà hảo tâm khi tham dự mừng Sinh nhật, có thể là bộ cóng, móc lồng, áo lồng, lồng chim, chim, cám...vv... Những món quà này BQT sẽ sử dụng để làm những phần quà bốc thăm may mắn trong suốt chương trình của buổi tiệc giao lưu ...

P/s : Mình ủng hộ món quà mừng Sinh nhật là 3 Kỷ Niệm Chương cho các giải : Nhì, Ba và Tư

Cám ơn cả nhà, chúc AE chim cò căng lửa và hẹn gặp lại vào buổi sáng Chủ nhật đẹp trời !

Thân/Leebul,

tosudoc

đọc tiêu đề tưởng các bác tổ chức tại miền trung em xin 1 chân ấy chứ . chúc các bác vui vẻ

thaphuongkhach

Administrator
Thân chào AE !

Tính đến giờ phút này, một lần nữa, đại diện AE BQT chaomao.org xin được gởi lời cám ơn đến tất cả các AE đã hưởng ứng tham gia và ủng hộ nhiệt tình cho Sinh Nhật lần thứ 2 www.chaomao.org

BQT xin ghi nhận mọi sự đóng góp của AE về tinh thần cũng như vật chất, còn thêm 1 ngày nữa là buổi Sinh nhật được bắt đầu,

BQT hy vọng sẽ tiếp tục nhận được những phần tài trợ từ những nhà hảo tâm khi tham dự mừng Sinh nhật, có thể là bộ cóng, móc lồng, áo lồng, lồng chim, chim, cám...vv... Những món quà này BQT sẽ sử dụng để làm những phần quà bốc thăm may mắn trong suốt chương trình của buổi tiệc giao lưu ...

P/s : Mình ủng hộ món quà mừng Sinh nhật là 3 Kỷ Niệm Chương cho các giải : Nhì, Ba và Tư

Cám ơn cả nhà, chúc AE chim cò căng lửa và hẹn gặp lại vào buổi sáng Chủ nhật đẹp trời !

Thân/Leebul,

Hưởng ứng lời kêu gọi của cụ!

Thân chào anh em diễn đàn!

Dạo này hơi bận nên không tham gia cùng anh em BQT tổ chức mừng sinh nhật diễn đàn được, rất kính mong anh/em gần xa lượng thứ!

Nhân đây mình cũng xin đóng góp món quà cho buổi tiệc bốc thăm thêm phần hào hứng.

Do không có nhiều thời gian chuẩn bị nên mình chỉ mô tả sơ bộ, sau khi có kết quả bốc thăm mình sẽ chuyển cho người trúng giải, hoặc mình sẽ sắp xếp gửi sớm cho anh em BQT nhận và trao lại.

* Quà tặng là bộ complete Lồng + Chim

1>. Lồng vuông Huế, mới vào dầu chưa sử dụng, gần giống chính xác cái bên phải trong hình, nhưng mình gắn móc rồng (hình mượn từ internet)

2>. Chào mào bổi Sơn Trà 8 tháng:

Chim chính anh em chơi chung bẫy đấu tại Sơn Trà, rất nhiều người cùng theo con chim này suốt mấy tháng, mình vô tình biết được và lấy lại chơi. Đã xong lông mùa đầu, xách lồng còn chao nhẹ nhưng rất tĩnh chim. Sổ bọng tốt, kè chim đấu sơ sơ, bóng bộ trung chim nhưng nhìn rất hung, hi vọng sẽ là 1 chiến binh tương lai. Chúc cho anh em nào đó dưỡng nó thành tài!

Cuối cùng là chúc cuộc thi thành công tốt đẹp, chúc một buổi tiệc sinh nhật tràn đầy niềm vui, đoàn kết!

Thân ái,
thaphuongkhach

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hai món quà cuả cụ Tú thaphuongkhach thật sự hấp dẫn và đúng lúc. Thực tế đến thời điểm này đã có nhiều anh em khắp nơi (dù có là thành viên hay không là thành viên diễn đàn) đều đang hướng về buổi Lễ SN này với rất nhiều sự đóng góp thiết thực. Tuy nhiên hiện tại có một vài món quà BQT vẫn chưa nhận được chính thức nên chưa thể công bố và đưa vào cơ cấu giải.
Một lần nưã, thay mặt BQT và BTC xin chân thành cám ơn tấm lòng cuả các nghệ nhân.
Thân chào, tinatino.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vừa nhận được thêm thông tin, anh Trần Thành Công chủ nhiệm CLB Chim Cảnh Bảo Trâm hỗ trợ Hôị Thi mừng SN diễn đàn và Hướng về Miền Trung số tiền 1,000,000 đồng.
Thay mặt BQT và BTC Hội thi chân thành cám ơn tấm lòng cuả Anh.
Thân chào, tinatino.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh Then Thái Lan - nhà tài trợ chiếc CUP giải nhất đem về từ Thái Lan, hỗ trợ thêm vào cơ cấu giải I, II, III, IV mỗi giải 1 lốc cám Thái lan ( 1 lốc gồm 12 hũ ).
Thay mặt BQT diễn đàn và BTC Hội thi chân thành cám ơn Anh Then.
Thân chào, tinatino.

Leodevincy

Chào mào Việt
Anh Bình em đã chuyển khoản tiền ủng hộ rồi, chắc sáng mai anh nhận.
Hồ Vũ_thân.
Cảm ơn anh Vũ, Leo đã nhận số tiền 2.000.000 VNĐ anh ủng hộ diễn đàn SN lần 2. TM BQT cảm ơn anh. Leo cũng đã cập nhật số lồng anh đăng ký là 02 lồng. Thanks,

Leodevincy

Chào mào Việt
Cảm ơn món quà couple của anh Tú. Có lẽ sẽ làm cái giải Đặc Biệt cho phần bốc thăm trúng thưởng. :D

thaphuongkhach

Administrator
Bổ sung mấy tấm hình mới chụp em Sơn Trà, hẹn mai nếu tranh thủ mình sẽ làm cái clip:

thaphuongkhach​