Danh sách Ban Cố Vấn

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Chức danh này đã có từ lâu nhưng hôm nay mới chính thức cập nhật ở topic này đến AE diễn đàn. Ghi nhận những đóng góp trong thời gian dài vừa qua, Leo xin thông báo thêm 1 Cố Vấn diễn đàn nữa, đó là anh Tâm nick Tinatino. Xin chúc mừng anh trên cương vị mới với những nhiệt huyết và cống hiến mới cho chaomao.org ngày một phát triển mạnh và bền vững.

Danh sách Ban cố vấn hiện tại:
  1. Lê Văn Sang - nick Leebul
  2. Phạm Bá Tú - nick Thaphuongkhach
  3. Nguyễn Khoa Tâm - nick Tinatino
Thanks All AE,
Leodevincy

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng bác Tâm với cương vị mới nhé. Đợt off 30/4 này mà rửa lon ở Đà Nẵng thì tuyệt.
Ở diễn đàn này chưa ai lên lon nhanh bằng bác đấy, chưa đầy 1 năm bác đã đổi màu nick 4 lần.

Thân chào/chaomao_mduc

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng anh tinatino trên cương vị "hồng" nhé! Anh Tâm ở vị trí nào cũng xứng đáng so với tài năng và sự cống hiến của anh cho ORG cả!
Chúc anh luôn dồi dào sức khỏe!

Tiger lee

www.chaomao.org
Sự cống hiến Đã dc công nhận, chúc mừng Anh trong cương vị mới.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chân thành cám ơn BQT diễn đàn đã tin tưởng đặt cách cho mình trong cương vị mới. Đây là một điều rất vinh dự đối với bản thân mình, và là động lực cho mình phấn đấu trong quá trình sinh hoạt diễn đàn.
Đồng thời cũng xin cám ơn đến toàn thể Anh em thành viên với những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho mình, điều đó cũng chứng tỏ rằng mình xứng đáng với niềm tin cuả các bạn.
Một lần nưã xin cám ơn tất cả.
Thân chào, tinatino.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh Tâm nhé! May mà đợt tới anh đi TQ chứ không là về SG không nổi rồi. Hehe....

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng A Tâm,
A chia sẽ thành công của mình để đổi màu liên tục vậy :).
A Tâm xem kết hợp các bác xanh đỏ tím vàng dịp off 30/4 rửa tại sông hàn bữa đi nhé :).
Hehee

Thân ái!

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng anh Tâm sang một cương vị mới. Cố vấn anh em nhiều vào anh nhé. Thân Đình Thọ

thuy_haingo

Hi anh lại đổi màu nữa. Cái màu tía này ngày xưa chỉ có chúa Trịnh mới được dùng đó anh.
Chúc anh sức khỏe dồi dào, liên tục di chuyển từ Nam ra Bắc rồi từ Bắc vào Nam để giao lưu cùng anh em các miền. Ka ka :cool:

Thân, thuy_haingo

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng bác Tâm đổi màu chúc bác luôn khỏe cống hiến nhiều cho diễn đàn
Thân chào

L

linhbuudien

Guest
Dổi màu rồi nhớ rửa nha.Màu nào dư thì sang lại cho anh đi Tâm ơi.Khakha