Danh sách Chào Mào Vip

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Xin trân trọng thông báo chức danh mới "Chào Mào VIP".

Ý nghĩa của chức danh này tại chaomao.org: Là chức danh đại diện cho diễn đàn ORG và cũng là một trong những bộ phận quan trọng như ADMIN, ADVISOR, CMDD và MOD. Do đó sẽ đóng góp vào việc điều hành trực tiếp trên diễn đàn và đóng góp ý tưởng (online và offline). Chức danh này đòi hỏi AE phải tham gia và dành nhiều thời gian online trên diễn đàn, giúp đỡ thành viên mới chơi, trả lời các topic, đóng góp ý tưởng, tạo niềm tin,... cho các AE khác. Chức danh này được BQT bầu chọn từ các AE Chào Mào Danh Dự.

Sau đây xin thông báo đến AE danh sách "Chào Mào Vip":
  1. Bác Tâm - tinatino - TP.HCM
  2. Bác Đoán - doanlengoc - Quy Nhơn
  3. Bác Chiêu - chào mào bổi - Nha Trang
Rất mong nhận được sự cống hiến của các Anh trong thời gian tới.

Chúc sức khỏe All AE,
Leodevincy

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh Tâm, anh Đoán và anh Chiêu nhé. Chúc các anh sức khỏe - thành công!
P/S: Uống bia mà mặt chuyển sang màu này chắc hết bia nè. Kaka...

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chú mừng ba bác đổi màu mới nhé!!!
Rửa đi nha!
Thân!
Ps/ chào mào bổi : tối nay đi ăn hải sản rửa tổng thể hết cái gì mới 3 4 tháng nay luôn nhe Chiêu hehe, AE Nha Trang ai đi đăng ký nha!!!

viet

Chào Mào Diêu Trì
Good! good! Cái danh nói lên mọi thứ, các Bác cố gắng phát huy nhé.
Chúc cả nhà sức khỏe.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng các anh trên cương vị mới :D hy vọng các anh đưa diễn đàn ORG ngày càng bay cao bay xa :D đoàn kết anh em mọi nhà cùng chung niềm đam mê chào mào.

Leodevincy

Chào mào Việt
Xin thông báo thêm 1 Chào Mào Vip nữa của khu vực miền trung - Nha Trang: Nguyễn Lâm Quốc Dũng - nick cmnhatrang - SN 1981. Xin chúc mừng anh trên cương vị mới.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng bác Dũng! Bác là phải chúc mừng Tam Hỉ luôn đó nha, vừa Năm mới, vừa có thêm baby, vừa lên màu. Hehe....

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng các anh chào mào Vip. Chúc anh và gia định mạnh khỏe chim cò căng đét. Thân Đình Thọ

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng A Vinh nhé.
Bữa nay sao thấy cái nick lên màu xanh xanh vậy ta :D :D. Cuối tuần này off cafe đi.
Mời Nam, Thức, Huy, Minh ghé lên A Vinh luôn nhé. Thứ 7 tuần này, nhớ mang chim theo nghe mấy chú :D :D

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
He he, OK các chú. Qua Vườn Quê anh và Trí rửa lên màu, sáng thứ 7 nhé.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chúc mừng các bác đổi màu mong các bác cố gắn hơn nữa vì cộng đồng Chaomao .
xin chúc mừng
thân chào

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng A Vinh nhé.
Bữa nay sao thấy cái nick lên màu xanh xanh vậy ta :D :D. Cuối tuần này off cafe đi.
Mời Nam, Thức, Huy, Minh ghé lên A Vinh luôn nhé. Thứ 7 tuần này, nhớ mang chim theo nghe mấy chú :D :D
Thứ 7 này em làm bù cho ngày thứ 2 rùi, chắc em không đi được. Hjx hjx....

tomkid

haiza, bác Tâm lại có dịp bung cánh xòe đuôi nữa rồi, chúc mừng bác lên chức nhé.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Vậy hả Thức. Tiếc nhỉ.
Mình nhìn A Trí quen lắm hình như A Trí có chơi trnis thì phải . Hẹn gặp A sáng thứ 7 này nhé