Em đèo nam 1 trong 4 chiến lợi phẩm của chiến đi off tại Đà nẵng

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Anh em chém giùm nhé.

ôi cái lồng và con chim giống con chim anh Tú tặng mình!!!
Chúc mừng bác nhé, có tới 4 chiến lợi phẩm luôn hả? wow tíếc quá!!!
Đang say mà coommnet dc vậy là hên rồi hixhix!!!
!!! Mấy bác kia chuẩn bị giao lưu tại Qn hixhxi lại hụt hới khg ra Qn dc huhuh!!!

Tiger lee

www.chaomao.org
ôi cái lồng và con chim giống con chim anh Tú tặng mình!!!
Chúc mừng bác nhé, có tới 4 chiến lợi phẩm luôn hả? wow tíếc quá!!!
Đang say mà coommnet dc vậy là hên rồi hixhix!!!
!!! Mấy bác kia chuẩn bị giao lưu tại Qn hixhxi lại hụt hới khg ra Qn dc huhuh!!!
Đừng buôn bác Dũng ơi hôm nào có dịp Anh em Minh gặp, hẹn gạp Bác. Thân.

chimhue

chúc mừng bác có con chim đẹp nhưng hơi ngắn phải không bác

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chắc em nó lạ chỗ rồi! Lửa củi chẳng thấy gì cả!

beolun97

bác ơi cho em hỏi chim đèo giống chim sơn trà ko bác.sao em nhin con nay giống con của em wa ak.có khj nào con em cũng là con đèo ko ta.hjhj

aolinhxanh

Chào bác Lee!
Xin chúc mừng Bác, vì chuyến đi lần này ngoài niềm vui tinh thần là được ngao du sơn thủy, mở mang tầm mắt, giao lưu - gặp gỡ anh em, thi thố tài năng, nhậu nhẹc bê tha, la cà cầu cống, tăng 2 - tăng 3, ... (xin lỗi vì cụm từ nó đi vần với nhau vậy, chứ em ko ý nói xấu, em luôn nghĩ tốt cho mấy Bác mà, :cool:), không những thế còn được cả hiện vật nữa, mà những 4 em cơ chứ, chắc mấy Bác kia cũng bội thu đây??? Lần sau em cố gắng đeo theo mới được.
Nhưng sao 4 em mà Bác show có mỗi em này thế? khoe luôn cho anh em xem đi Bác. Chim Đèo như thế mà các Bác ấy bảo ngắn giọng, mới vào mà hung dữ thế còn gì. Hôm nào em theo bác Tâm qua Bác chơi mới được, nghe Bác lâu òi nhưng chưa được diện kiến. Mong nhận hồi âm của Bác.
Chúc Bác mỹ mãn với những thành viên mới, lính cũ thì luôn căng cứng. Chúc gia đình Bác sức khỏe, thành công, may mắn và hạnh phúc.
Thân chào.