Em này gọi anh Hùng tigerlee là ân nhân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Sau 1 tháng chữa ho(ho nặng hơn 6 tháng).Nhờ thuốc anh Hùng cho em nó đã bắt đầu hục hặc hót trở lại.Rất mong anh em chuyên chơi chim giọng nghe dùm mình giong này thuộc vùng nào Quảng Nam nhé.thank ae nhiều.đang thay lông nên ko sung mấy.ae đừng nản nhé.
Thank nhiều.Gửi lời cám ơn rất nhiều với anh Hùng tigerlee.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng bạn đã chữa khỏi ho cho chim của mình! Cụ Hùng vào nhận huy chương thôi!:p!!!

ducthitran

Trước mình củng có 1 em hình như giọng củng giống em này, vùng Hiên hay Trà Vành ji đó thì phải, ko biết có đúng ko nhờ các pro vào thẩm tiếp. Thân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Trước mình củng có 1 em hình như giọng củng giống em này, vùng Hiên hay Trà Vành ji đó thì phải, ko biết có đúng ko nhờ các pro vào thẩm tiếp. Thân
có 1 người ở đà nẵng nói là Trà Bành mà mình đang phân vân quá

Tiger lee

www.chaomao.org
Ẹc Chú này có tí ti mà cũng ơn với nghĩa gì, lúc nào rảnh ly cafe Đá 7k La OK rồi ke ke ke...

saosau

Chà chà bác Tiger láy giá rẻ quá. Anh em chim ai bị ho chuyển hết chim vào cho bácHùng chữa luôn. Mỗi chú chim khỏi là 1 ly cà phê đen đá, quánh, nhiều bọt nhé................để xem chim bác Hùng uống cf đó có bị ho hay không.................ke ke....

Chúc mừng tình huynh đệ và chú chim của bác ,tiện đây bác phổ biến bài thuốc cho anh em nhỉ -hè hè ,hay bác giữ làm gia truyền cũng đc ,chim ai mà lỡ hic hic thì lại cậy nhờ thầy .

symphony

Thú Vui Tao Nhã
có 1 người ở đà nẵng nói là Trà Bành mà mình đang phân vân quá

Con này em nghe quen quen, có thể là giọng chim Quảng ngãi. Em chưa nghe địa danh Trà Bành bao giờ, nhưng QuangNgai có huyện Trà Bồng. Chắc là Trà Bồng

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Vẫn phải lót nệm cho êm ngồi chờ ae thẩm tiếp.cuối tuần chắc phải thêm 1 clip nữa vì em nó đang lên từng ngày

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Bác sĩ chứ hay đố ae, trên youtube thì để là Trung Mang đồi chè, giờ thì nhờ ae thẩm định. Cho e ké ly cà phê đá với!!!! ^_^

nguyenhaiabc

Not Alone
Ơ hay a Hùng nhà mình làm thầy lang cũng re phéc đấy nhễ.... chắc truyền nhân của " Hoa Đà" hehehe
chúc mừng Nguyensto nha

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Bác sĩ chứ hay đố ae, trên youtube thì để là Trung Mang đồi chè, giờ thì nhờ ae thẩm định. Cho e ké ly cà phê đá với!!!! ^_^
2 con khac nhau chứ ko phải là 1 con đâu e.lồng giống nhau nhưng e xem lại 2 con khác nhau về dáng đứng, mũ, yếm

Bibo

Ẹc Chú này có tí ti mà cũng ơn với nghĩa gì, lúc nào rảnh ly cafe Đá 7k La OK rồi ke ke ke...
Tiện đây em cũng xin dc cám ơn bác CỌP luôn ,hôm bữa bác cũng cho em 1 chai thuốc !hôm nào bác rảnh xin mời bác xuống CẦU XÉO uống cafe ĐÁ 7k và nếu bác muốn ăn bưởi da trắng Tráng miệng thì ở đây cũng có luôn nhé kaka

minhgas

Chào mào cùi bắp
Con này em đang nghi 1 là Nam Trà My , 2 là Sông Vàng chứ không phải Trung Mang đồi chè đâu :D. Chắc chắn không phải chim Trung Mang hehe