Em nó về với thiên nhiên rồi..

2ndFACE

Con chim yêu quý... rất nhiều duyên nợ với nó... chiều nay đã bay xa khỏi nhà mình, nhà mình khuất nên chắc nó cũng biết đường tìm về đâu... chậc, chúc nó bay đi tìm chủ mới tốt hơn. mình chăm nó nhiều lúc bỏ bê do công việc nhiều khi cũng thấy tội.. quả báo. thấy nghèn nghẹn..
Mình ở khu Cầu Diễn Mỹ Đình Mai Dịch... ai thấy xin chuộc lại nhé. thank

huylam2910

con ko biết vùng miền đây à anh, chia buồn cùng anh nhé, vây là giờ còn mỗi con SK thôi nhỉ/

2ndFACE

con ko biết vùng miền đây à anh, chia buồn cùng anh nhé, vây là giờ còn mỗi con SK thôi nhỉ/
Lâm à, không, con này là con SK đồng chí ạ...con kia a mới bắt mấy tháng mà, con này từ năm ngoái..làm gì giờ này, k đi đâu à

2ndFACE

cảm ơn các cụ,em nó đang đậu cách nhà k xa,vừa nãy chỉ cách e đôi mét thôi nhưng sau tối nay thì...

thai

chia buồn . chúc em nó tìm dc chủ mới . chúc thớt mau kiếm được chú khác hay hơn và ko bỏ bê chim niềm đam mê nữa @@

2ndFACE

Cảm ơn các bạn.mình đang cần 1 em mộc dở giọng hay,ai muốn giao lưu pm mình nhé

2ndFACE

Cảm ơn các bạn nhé,Mình hiện tại cần 1 em chuẩn mộc già rừng Nam Đông hoặc Phong Sơn Huế, anh em có nhu cầu chia sẻ pm mình nhé

mecm

chia bùn cùng bác nhé,mong nó nghe đc mấy lời tâm sự của bác mà về thăm bác

coem_05

Con này mỏ đẹp, chắc bắn mau lắm. Tướng tá nhìn cũng khôi ngô, chia buồn chủ thớt.