Em nam đông lông vuông tiên do bác Tú tiễn hộ hôm nay dã trưởng thành

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
e đó tuyển lâu chưa bác.căng lửa wa.chúc mừng bác có 1 dàn chim hay.hehe

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim nhà bác hay quá lại căng lửa nữa! Con này nuôi lâu chưa mà bây giờ nổi thế bác!

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Nhà bác có nhiều chim hay quá. Căng lửa chắc bác phải chăm sóc công phu lắm bác nhỉ

thienkhanh1988

chim 3 tháng lồng mà chơi căng wua như chim 2mua zay!chúc mừng b nha! mà bác nuôi ntn zay chỉ giùm em với

Tiger lee

www.chaomao.org
Chim mình cầm cả đời, ngày nào cũng cầm mà ko căng. Bác mơi nắm 3 tháng mà căng vậy, ko biết có bí kíp gì ko bác ơi?
Nhưng chim Anh chỉ cầm mỗi khi cân thôi phải ko, tài chi nó bị xả lửa ko căng Là phải...he he he...

netcom0909

Chim mình cầm cả đời, ngày nào cũng cầm mà ko căng. Bác mơi nắm 3 tháng mà căng vậy, ko biết có bí kíp gì ko bác ơi?
a Tâm chờ đi mai mốt a Tú làm cái clip dàn mái mơ tập thể dục buổi sáng cho chim xem thế nào cũng căng, đầy củi lửa luôn.
Chúc mừng a Cọp có chim hay nhé.

impala

Chim Thầy
Anh Hùng còn nhiêu con show 1 lần luôn đi anh... show từ từ làm thằng em này lau bàn phím riết... show 1 lần cho lau nhà 1 lấn thôi hehe...

Bác Tâm ơi... chim bác bác cầm sao nó căng... hỏi anh Hùng đó... anh có chổ chim mơ... nhìn trong lồng bổi đó anh căng lủng nóc nhà luôn kaka... trưa nay 2 anh em đi đánh quả lẻ... bác Hùng có show em rồi... mới phải về thay cái nóc nhà ko thôi cu mái ở nhà biết kaka

Leodevincy

Chào mào Việt
Mình mới nắm 3 tháng nhưng Chu củ của nó nuôi dc một mùa rồi bác.
Chúc mừng bác Cọp cầm và vọc chim căng nè. ^^

Anh Tâm ơi, cầm chim thì ko căng được đâu, anh phải xờ, vuốt và vọc chim nhiều mới căng được. Nhưng nhớ là cũng có điều độ chứ anh làm quá coi chừng căng quá đứt dây nha anh. Kaka ;-)

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
bác cho em hoi tí không phải nge nói nhìu a e nuôi chim dưới ánh điện ngoái lộn ,hình như bác củng nuôi dưới anh điện