Em thứ 2 trong 4 em chiến lợi phẩm khi đi off ở Đà Nẵng

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
wow em nhà dáng đẹp quá anh HỔ ơi!!!
Quà của ai tặng thế anh???

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Bác được tặng đã quá! 4 em nữa chứ! phê rồi! CHim dáng đẹp khỏi chê nhỉ? :D

vietgun

Anh em chém mạnh tay nhé

Thân gửi bác: em mới sửa nhà, định làm cái giàn inox treo chim cho đỡ kiến và bẩn nhưng chưa biết làm sao. Thấy cái giàn trong Clip rất đẹp, bác có thể giúp chụp vài kiểu ảnh về cái giàn đó post lên để mình tham khảo làm theo được không?

Cảm ơn nhiều nhé!

beolun97

em này đẹp ưa bác ơi.em nhin dáng đoán là chim aluoi ko phải bác bỏ ưa nhé

netcom0909

chim dáng quá đẹp, ko biết có phải ngũ trường ? sao mà dài đòn quá. Chúc mừng anh Hổ nhé

Tiger lee

www.chaomao.org
Thân gửi bác: em mới sửa nhà, định làm cái giàn inox treo chim cho đỡ kiến và bẩn nhưng chưa biết làm sao. Thấy cái giàn trong Clip rất đẹp, bác có thể giúp chụp vài kiểu ảnh về cái giàn đó post lên để mình tham khảo làm theo được không?

Cảm ơn nhiều nhé!
Như thế này nhé, bạn đi đđe tiệm nào bán inox ông, bạn mua 5 giá treo tương dùng cho ông inox tròn và vài m ông tùy theo chiêu dài của giàn đem về lắp rắp thôi rất La đơn giản.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
cụ này dạo này có hàng khủng chơi rồi, chim đẹp lại kéo hay nữa. Chúc mừng bác!
Nước chơi ổn quá, sổ cũng banh đuôi, con này tương lai ngời ngời đấy bác.

beolun97

dáng chim aluoi con nào cũng dúng thế này hết thì phải ạ.bác nào mun mua aluoi lh em nhé nhưng đặt hàng trc 1 tuần để em ra huế lấy chim zo.chim đc chuyển di tq.lưu ý chuyển tiền trc cho em nhé.em sẽ đem những con ngon nhất về cho các bác.thân

ManhQuynh

Chúc mừng bác, chim đẹp quá, dáng dài đòn vag giọng hót quá hay, sổ mà cũng xoè đuôi. Chúc mứng bác.