Em xa quê lâu ngày bị mất gốc(mong ae giúp)

• Người khởi tạo mecm
  • Ngày bắt đầu

mecm

con này chim bổi già của thằng em ở xóm nuôi đc 10 tháng lồng,cu em đang đi ôn thi đại học nên nhượng lại mình.mà ở mình thì đang vào mùa mưa chim cò cũng hơi ngán nên hơi bâng khuâng có nên bắt k ae.giọng thì k rõ ở đâu,đấu chim ngang tuổi lồng thì ra cánh,bộng,ra giàn thì chơi biên tốt,nhưng chim còn sợ chao người(nợ cái clip đấu của e nó),ae thẩm thử giọng e nó ở đâu giúp mình https://www.youtube.com/watch?v=Uhnrrxx4Xik

duongchulam

giọng đanh tốt thì múc thôi bác ngại gì em nó vùng nào! ra dàn chơi vậy là ngon rồi chúc bác có chim hay

mecm

giọng đanh tốt thì múc thôi bác ngại gì em nó vùng nào! ra dàn chơi vậy là ngon rồi chúc bác có chim hay
do ở mình đang mưa nên chim bắt đầu hơi yếu lửa,mình thì đang chăm một đàn với mấy e thay lông nên hơi ngán thôi bác,cảm ơn bác nhìu

mecm

do ở mình đang vào mùa mưa nên chim bắt đầu hơi yếu lửa,mình thì đang chăm một đàn với mấy e thay lông nên hơi ngán thôi bác,cảm ơn bác nhìu

mecm

cao thủ bữa nay ham coi đá banh quá quên chim cò nên k thẩm giúp e giọng con chim rồi