GỞI ĐứcQN và toàn thể Bác, Anh, Em nghệ nhân đang sinh hoạt trên diễn đàn ( sưu tầm )

minhche17

chỉ cần đọc nội dung bức thư thôi......từ đó ngẫm nghĩ, đừng quan tâm quá nhiều thứ làm gì
Thanks!!!!!!!!!!!!!!!!

minhmoqt

mấy hôm nay cái tên đức qn đang hot nhất trên thị trường và làm tát cả mọi người đau đầu đau mắt lắm rồi.có lẽ mấy vấn đề liên quan đến cái tên đứcqn nên dừng lại ở đây là đc rồi các bác ạ. mong các bác đừng lập mấy cái topic ntn nữa tránh lãng phí tài nguyên của dd.vài lời góp ý.thân.

shopthuhavd

mấy hôm nay cái tên đức qn đang hot nhất trên thị trường và làm tát cả mọi người đau đầu đau mắt lắm rồi.có lẽ mấy vấn đề liên quan đến cái tên đứcqn nên dừng lại ở đây là đc rồi các bác ạ. mong các bác đừng lập mấy cái topic ntn nữa tránh lãng phí tài nguyên của dd.vài lời góp ý.thân.

HÓT quá gần bằng ca sĩ LỆ RƠI rồi, ha ha :D
Thân !

chimcuccu!!

1 tháng nửa em sẻ đồng hành cùng anh các hội thi tại QNg nhưng trên tinh thần là bàn tròn và bàn vuông,vì chim nhà em em biết mải mải ko bao giờ lớn .
khổ thân bạn quá chim thì phải có lúc căng lúc không chứ cứ như thế thì channnnnnnnnnnnnns.:cool: bạn đang nuôi phải 1 loài chim không bao giờ to rồi kakakaka.