Gởi AE đoàn Chào Mào Nha Trang

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Theo y/c từ chú Dũng (cmnhatrang), t2t đang rảnh làm vài shot về KS up lên AE Nha Trang mình tham khảo xem vừa ý không nhé

Y/c khó quá phải ko các Bác (hehe)
- thứ nhất: phòng sạch sẽ, thóang mát ,tiện nghi
- thứ hai: gần hội CM Gia Định (đá bóng và off tối cho tiện)
- Thứ ba: có chổ phơi nắng chim
- thứ tư: giá rẻ tí

sau khi đi vài KS mình chọn được cái này là ưng ý nhất nè:

LH chi tiết: 0916.242.569 Anh Dũng

Gía phòng số lượng: 300 ngàn/ phòng giường đôi 2 người
--------------------------------------------------------

Tại sân thượng lầu 3 buổi sáng có nắng tốt để phơi chim, còn nếu AE nào muốn phơi có bóng cây thiên nhiên thì sang đối diện có quán cafe sân vườn ĐỒNG TIẾN, vừa ăn sáng vừa uống cafe, vừa phơi chim, hoặc các quán cafe vỉa hè dọc Cầu Đỏ

CHÚC TOÀN THỂ AE NHA TRANG VUI - KHỎE - THÀNH CÔNG

Thân

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Đây là KS mới khai trương vào tháng 10/2013, đặt được khoảng 10 phòng cho 20 người

N.Park

Dạ, anh Thái t2t đoàn Phú Yên em dzô ở đâu ? đừng cho em ra gầm cầu hỳ .

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Dạ, anh Thái t2t đoàn Phú Yên em dzô ở đâu ? đừng cho em ra gầm cầu hỳ .
Chào AE Phú Yên , bạn yên tâm Kg có gầm cầu đâu tệ gì cũng đc toa xe lửa chứ ....hì. Hi AE phú yên cứ đăng ký bao nhiêu ng càng sớm càng tốt BTC sẽ bố trí
Thân chào

khoant

Chào AE Phú Yên , bạn yên tâm Kg có gầm cầu đâu tệ gì cũng đc toa xe lửa chứ ....hì. Hi AE phú yên cứ đăng ký bao nhiêu ng càng sớm càng tốt BTC sẽ bố trí
Thân chào
Đoàn NhaTrang đợt này tiến quân về Sài Gòn bằn một chiếc xe tăn và một xe container .Mội sinh hoạt ăn ở đều trên xe hết.Anh bố trí cho chổ đậu xe là anh em vui rồi.:cool:

N.Park

Đoàn Nha Trang chưa thi mà tính đem container hốt giải thưởng + thêm xe tăn để hộ tống nữa kìa, quá zữ .:rolleyes:

Hhi... Mấy AE vui nhỉ.. AE Nha Trang vào đi ngang qua Long Khánh vị chặn đánh tại ngã 3 Cua heo và đường vào Biên Hòa cũng bị chặn nốt ^^!

N.Park

Bác chặn đoàn Nha Trang thôi nha, để đoàn Phú Yên em đi qua chứ không lẽ chặn luôn . hihi

khoant

Hhi... Mấy AE vui nhỉ.. AE Nha Trang vào đi ngang qua Long Khánh vị chặn đánh tại ngã 3 Cua heo và đường vào Biên Hòa cũng bị chặn nốt ^^!
Đến địa điểm này thì có bác lo rồi.AE NHa TRang nhờ anh Phương trong gia đình mà bác bỏ mặt để anh em bi đánh hay sao?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Cám ơn bác Thái rất là nhiều, để mình làm công tác gom danh sách rồi báo bác book giùm sớm nhé!
Thân!

hovaten

Moderator
hết hồn

Đọc cái tiêu đề hết cả hồn.

Mỗi lần nghe "kính gửi" hay "gửi ae" là thấy 90% là phàn nàn.

Hết hồn.

May mà lần này là ..... Lo cho chỗ ăn chỗ ở. Không phải bị la. Hên quá.

Nhìn thê cái khách sạn thì ok ghê. Cảm ơn công sức và tấm lòng hiếu khách của Ann t2t nhiều nha

N.Park

để em kiếm cái hotel nào gần cái mấy Bác NhaTrang tối khủng bố chơi , kaka:cool:

khoant

để em kiếm cái hotel nào gần cái mấy Bác NhaTrang tối khủng bố chơi , kaka:cool:
anh em Nha Trang đợt này mang bom với mìn vào không mà bác dám khủng bố ha? Coi chừng không có đường Rút lui về Tuy Hòa đấy.:D. Nghe nói chú cmnhatrang đang điều thêm một chiết Su-37 để bay thẳng vào đó luôn.:confused:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
anh em Nha Trang đợt này mang bom với mìn vào không mà bác dám khủng bố ha? Coi chừng không có đường Rút lui về Tuy Hòa đấy.:D. Nghe nói chú cmnhatrang đang điều thêm một chiết Su-37 để bay thẳng vào đó luôn.:confused:

acac làm gì có SU-37, hôm qua vô Cam Ranh điểu chiếc tàu ngầm Kilo về bến Bạch Đằng chốt hạ ở đó mà hình như nó mắc cạn tại Cần Giờ giờ bác KHoa ơi!

N.Park

dzụ này xem ra căng thẳng đây nha, Phú Yên chơi du kích vậy , Đoàn Nha Trang có chạy đằng zời cũng không thoát nổi , riêng a.Dũng em sẽ khử đầu tiên , tiếp theo là a.Chiêu

khoant

acac làm gì có SU-37, hôm qua vô Cam Ranh điểu chiếc tàu ngầm Kilo về bến Bạch Đằng chốt hạ ở đó mà hình như nó mắc cạn tại Cần Giờ giờ bác KHoa ơi!
vậy hả?Đợt này anh em Nha Trang tiến quân vào Saigon cả ba tuyến trên không,đường thủy và đường bộ. Không biết anh em SaiGon bầy binh bố trân gì để đôi phó đây ta?:confused:

N.Park

vậy Nha Trang mình tính đánh nhanh rút lẹ , hay từ từ cho cháo nó nhừ ;)

thangdgnai

Bạn ở biên hòa mà,,, chặn ở ngã ba tam hiệp chứ, còn cua heo- long khánh quen ai mà chặn thế bạn phương ??????????????