Gởi Anh Ken Nguyễn

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Tự nhiên xem xong cảnh này thấy nhớ Anh quá trời lun...Are U OK?

AE relax nhẹ tay nhé

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Rút kinh nghiệm lần sau nói ít chắc tốt hơn...

chaomaochua152

anh hạ thấp lòng tự trọng của ken nguyễn zậy ken nguyễn mà tỏ tình thế này à mất mặt quá ! ha ha ha

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
anh hạ thấp lòng tự trọng của ken nguyễn zậy ken nguyễn mà tỏ tình thế này à mất mặt quá ! ha ha ha

Ảnh hại đời a nhiều quá rồi, lần này xem như đã trả được rùi, quá sướng luôn

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Ảnh hại đời a nhiều quá rồi, lần này xem như đã trả được rùi, quá sướng luôn
Nói cho lắm vào, chắc anh này biết trước sau gì cũng chết ấy mà. kaka công nhận giống Ken Nguyen ghê luôn ah.

Ken Nguyen

Đề nghị, đề nghị khẩn cấp!!! Các a này bôi xấu tui, kẻ thì lợi dụng nước đục thả câu..... A toàn bị cầu hôn không thôi mấy chú ơi, làm gì có chuyện vầy, mất mặt Thủy Mộc sao. Thù này phải trả, nu bakachi....

minhche17

chắc cô gái chịu ko nỗi nên............
ôi ko biết sau đó thế nào
thớt có đoạn sau đó ko? chia sẻ luôn!!!!!!!!!

thằng này tỏ tình mà nói không, cả 1 bông hoa cũng không có, và không làm gì cho người ta bất ngờ lấy gì mà người ta yêu:D

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Đề nghị, đề nghị khẩn cấp!!! Các a này bôi xấu tui, kẻ thì lợi dụng nước đục thả câu..... A toàn bị cầu hôn không thôi mấy chú ơi, làm gì có chuyện vầy, mất mặt Thủy Mộc sao. Thù này phải trả, nu bakachi....

Làm nhiều chuyện ác với AE thì cái kết cục Anh cũng thấy rùi đó...hahaha

CAMGACHAI2

MÌnh thấy bình thường mà mình đi chơi với KEN NGUYEN hoài cảnh nay thấy KEN NGUYEN làm hoài clip này chưa đúng hết
KEN NGUYEN bò LÊ bò LẾCH KHÓC LÓC VAN XIN THẢM hơn clip này nhiều.mà có được gì không mình chưa thấy (toàn thấy ăn Úi da Úi da) tội nghiệp ghê .nhưng thôi kệ tự dại gái quá mừ.haha haha (cảm thấy trong lòng đc nhẹ nhỏm) hahaa

Sửa lần cuối:

nhanddb

Con trống này siêng miệng nhưng không cánh và sàn cầu nên mái chê. Đá chạy. Đổi trống khác xem sao.

Ken Nguyen

MÌnh thấy bình thường mà mình đi chơi với KEN NGUYEN hoài cảnh nay thấy KEN NGUYEN làm hoài clip này chưa đúng hết
KEN NGUYEN bò LÊ bò LẾCH KHÓC LÓC VAN XIN THẢM hơn clip này nhiều.mà có được gì không mình chưa thấy (toàn thấy ăn Úi da Úi da) tội nghiệp ghê .nhưng thôi kệ tự dại gái quá mừ.haha haha (cảm thấy trong lòng đc nhẹ nhỏm) hahaa
Thấy người ta bị tai nạn mà cười thì chỉ có kẻ thù, mà đây không có ai là kẻ thù, thái độ này trên giang hồ người ta đồn là THUA NƯỚC ĐẤU mới ganh tị vậy đó mà.

locyemthai

Clip này đã đc chỉnh sửa lại rùi thì phải! Hôm bữa có mặt tui ở đó mà! Con nhỏ đó kg dùng cây đàn mà nó dùng chiếc guốc cơ! Kakaka