Gửi impala và cả nhà

xoong thung

Sau khi đoc bài viết thắc mắc " Cho hỏi MOD impala" của Buddha mình có đôi lời như này vs cả nhà:
Mình xin bắt đầu từ khi mình click vào toppic " Mong các cao thủ Gia Lai giúp đỡ tìm chim" em thấy khá thú vị vì bản thân e cũng muốn sẽ có cho mình 1 chú tây nguyên trong bộ sưu tập của mình. Nhưng càng theo dõi mình càng thấy nhiều mem thản nhiên đề sdt. Như một thói quen bấy lâu nay mình rụt rè vì mình biết...điều đó, ko biết nhiều ae có phải là ko biết thật hay cố tình làm như vây. mình cũng ko biết đấy là giao lưu thật bằng cái "giao lưu" hay lợi dụng để mua bán... Mình thấy là Mod làm như Impala như thế ko có gì lăn tăn vs cả nhà bởi vì close topic trong đó đã bao gồm cả tình cả lý rồi. Lý thì ko cần nói ở đây còn tình thì theo như cá nhân mình tham gia nhiều 4R khác nhau thì mình thấy chẳng đâu đc như Rum mình âu cũng là cái thú,cái nhiệt huyết nên lúc nào ae cũng tôn trọng và nhiệt tình chia sẻ giúp đỡ nhau. Nhiều 4R chỉ cần mem show sdt hay 1 tên của 1 web khác là đã bị ban nick cả tuần mà ko cần lý do rồi. Vậy nên thiết nghĩ cả nhà hãy thông cảm cho nhau, thông cảm cho Mod, nhiều khi đưa ra quyết định cũng áy láy nhưng luật thì phải nghiêm như thế 4R mới lành mạnh mà phát triện đc.
Đôi lời, thân!

Chào all
Mình cũng xin có vài ý kiến đóng góp mong mọi người đừng ném đá
Theo như cá nhân mình nghĩ thì đây là dđ phi lợi nhuận và những ae trong BQT cũng làm việc free, nhưng ko phải vì như vậy mà ae BQT bỏ bê ko quan tâm đến dđ mà còn đã đóng góp rất nhiệt tình để mạng lại cho tất cả ae nghệ nhân trên cả nước có được một sân chơi lành mạnh và được giao lưu với ae trên mọi miền tổ quốc có chung niềm đam mê, mong rằng các ae sinh hoạt trên dđ đừng nên vì một chuyện như vậy mà làm mất đi hòa khí, chúng ta phải nên cảm ơn va khích lệ tinh thần cho những đóng góp của ae trong BQT, có những khiến mọi người ko vui thì hãy suy nghĩ lại và đặt vị trí mình vào những ae đó rồi hãy nói ra những quyết định của mình nhé.
Vài lời góp ý có gì ko phải ae bỏ qua cho, chúc toàn thể ae trên dđ sức khỏe, chim luôn căng lửa và có những giao lưu trên dđ org thật vui vẻ
Thân

chaomaotd

Mình nghĩ nội quy đã quá rỏ ràng, ai vi phạm cứ thế mà áp dụng, không cần phải dè chừng vì sợ mích lòng ai cả. Diễn đàn về chào mào thì rất nhiều, nhưng có diễn đàn nào uy tính và lành mạnh như org không? để làm được điều này mình nghĩ các Mod đã quá nhiệt huyết và cống hiến hết mình cho diễn đàn rồi. Đừng vì lợi ích cá nhân mà làm ảnh hưởng tới diễn đàn các bạn nhé!

sonbt

Cứ nội qui mà làm. Nhắc nhở lần đầu, lần sau không nghe cứ close topic.
Đừng lăn tăn mấy chuyện đó làm gì cho nhứt đầu em ah.

mecm

thấy bài viết này ok nè,với lại mod làm vậy quá đúng,ông nào thích giao lưu gì thì có cái inbox đó sao k vào mà nt nói chuyện riêng tư cho đã hay là mấy ông lười nt vô ib,k nói tới 1 số ae chưa bít xài ib

Đâu cũng là việc lùm xùm không hay cho lắm. Các bạn nên hiểu cho những người làm MOD nhé, mình thử hỏi AE có vào Diễn Đàn đọc rõ hết nội quy chưa ?

gravita82h3

làm MOD là " làm dâu trăm họ " mà :D
đc thì chẳng ai khen, đến lúc có tí chuyện lại kéo đầu MOD ra hỏi thăm đầu tiên :)
đã và đang làm nên cũng biết nỗi khổ của các bác
sẵn đây e cũng tặng các MEM khó tính 1 câu " sân chơi nào cũng có luật chơi riêng của nó và nếu bạn không thích thì bạn có quyền không tham gia "
chúc các bác luôn có đam mê với cái nghề làm dâu này :)