Ghi nhận ý kiến của AE về tốc độ của server mới

tuanvuxd

Tất cả đều ngon trừ 1 điều...
Em xin đc đóng góp với các anh như thế này ạ, k biết có phải là do web hay tại máy tính em nữa. Đó là khi em muốn đăng nhập thành viên vào, nhưng khi em click vào ô đăng nhập và mật khẩu thì đều k đc, và mỗi lần click vào đó là nó lại load lại trang. Em phải đăng nhập bằng cách vào 1 topic rồi vào chổ trả lời chủ đề lúc đó mới có 1 ô bắt đăng nhập để em có thể đăng nhập vào ạ.
Có ai bị như em k nhỉ? Mong các anh kiểm tra giùm em với để em khỏi phải hằng đêm băn khoăn ạ :(

2ndFACE

Hicc, có bài viết của bác ở Taya Nguyên có bắt đc 1 con chim xổng giọng hay, đang giao dịch thì mất hết cả bài lẫn inbox ạ.. vô duyên quá

vantd

Hi leo !
Mình kiểm tra trên phone vẫn ko vao được,nhờ kiểm tra lại giùm.
Thanks

Matrix

Founder
Thành viên BQT
Hi leo !
Mình kiểm tra trên phone vẫn ko vao được,nhờ kiểm tra lại giùm.
Thanks
Bạn đã vào được trên máy tính nghĩa là đã ok. Trên phone không vào được có thể do cache còn nhớ history chưa update. Bạn reload lại vài lần nhé hoặc xóa history.

pingp00ng

Tất cả đều ngon trừ 1 điều...
Em xin đc đóng góp với các anh như thế này ạ, k biết có phải là do web hay tại máy tính em nữa. Đó là khi em muốn đăng nhập thành viên vào, nhưng khi em click vào ô đăng nhập và mật khẩu thì đều k đc, và mỗi lần click vào đó là nó lại load lại trang. Em phải đăng nhập bằng cách vào 1 topic rồi vào chổ trả lời chủ đề lúc đó mới có 1 ô bắt đăng nhập để em có thể đăng nhập vào ạ.
Có ai bị như em k nhỉ? Mong các anh kiểm tra giùm em với để em khỏi phải hằng đêm băn khoăn ạ :(
Lúc trước mình cũng bị như bạn. Nhưng sau này, mình đăng nhập ngay ở trang chủ thì không còn bị nữa. Bạn thử xem

minhgas

Chào mào cùi bắp
Máy tính của em chừ vô upload nhanh lắm a ơi. Chú không như mấy bữa up 1 đoạn 10 từ là đơ giờ ngon lành cành đào rồi, bay vèo vèo.
Thân

cmtegiac

ngày 21/10 vào ỏg quá chậm

sáng ngày 21/10 trang org vào quá chậm, không biết các bác có bị tình trạng đó ko. Các trang web khác vẫn vào bình thường:D