Giài bóng đá mini tranh Cup " Chào Mào Miền Nam 2014"

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Hôm rồi sau khi tập lần 2 AE Nha Trang đã thống nhất sơ bộ trọn cái logo như sau mình post lên kèm theo danh sách dự kiến các cầu thủ :

Ý nghĩa logo :( nói mấy ý tượng trựng thôi)

*** Vòng tròn viền vàng đất và xanh : tượng trưng cho đất và biển Nha Trang!
*** Con chào mào là biểu tượng của 1 niềm đam mê gắn kết tất cả AE trong đội ( chung niềm Đam Mê con chào mào)
*** Quả bóng và vệt lửa chạy dài : biểu trưng cho ngọn lửa quyết tâm và khí thế hừng hực của toàn đội trong từng đường chuyền và cú sút bóng!!!
*** Ngôi sao nhỏ màu vàng viền xanh : Ngôi sao vàng như là ước mơ sẽ chói sáng nằm trong viền xanh như một sự hy vọng đội bóng sẽ có vang danh trong giới chào mào hehe!!!( giống như màu vàng xanh của Brazil)

Haha AE Nha Trang muốn khuấy động không khí cho sôi nổi thôi chứ khg màu mè gì đấu nhé!!!
Nếu không có gì thôi đổi thì đây sẽ là logo của đội Nha Trang!
Thân!

Chú Dũng gửi file qua mail cho Anh luôn nhé.

p/s: AE Nha Trang SEA đang căng lửa quá.

Sửa bởi Amin:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chú Dũng gửi file qua mail cho Anh luôn nhé.

p/s: AE Nha Trang SEA đang căng lửa quá.

Ok em gửi lại file corel cho anh Thái !

Nha Trang đang bay quá,ko biết sẻ đến đâu,hi vọng như chính tinh thần họ

Cám ơn bạn , AE đang rất quyết tâm tập luyện, cố gắng vì phong trào thôi chứ chắc khó có giải hehe!!! Nói chung phải có hy vọng và quyết tâm trc cái đã...
Thân!

t2t

CLB Chào Mào Gia Định

Cám ơn bạn , AE đang rất quyết tâm tập luyện, cố gắng vì phong trào thôi chứ chắc khó có giải hehe!!! Nói chung phải có hy vọng và quyết tâm trc cái đã...
Thân!

Chúc AE đoàn Nha Trang tham dự lần này thành công trên cả 2 mặt trận nhé

Mickeycm.batoqn

Thân!

khi 1 người nghiêm túc có nghĩa là lòng quyết tâm rồi,tuy là cuôc chơi,nhưng tư cách lớn sẻ làm một đội bóng lớn

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Máu lên đến não rồi

Mr.Johnny

Ui chà, hội nhộn nhịp quá nhỉ, phong trào nhiều quá thật là vui.
Chúc các bác nhiều sức khỏe để giật giải nè.

Thân!
MrJohnny

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Ui chà, hội nhộn nhịp quá nhỉ, phong trào nhiều quá thật là vui.
Chúc các bác nhiều sức khỏe để giật giải nè.

Thân!
MrJohnny

Thanks Bác. Các đội đang đóng cửa tích cực luyện tập

hovaten

Moderator
Đề nghị anh em Thủy Mộc, Gia Định, Cầu Xéo cho thêm ít hình ảnh, thông tin về sự chuẩn bị sân bãi, CUP và đặc biệt là kết quả những trận tập huấn trước giải nhé

Lên cho không khí nóng nào

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Thông tin BTC mới nhận được từ Tuyến LM là một số AE KV Miền Trung (Huế, Quảng Ngãi, Đà Nẵng, Qui Nhơn,Bảo Lộc,...) muốn tham gia giao lưu cùng các đội nên BTC chúng tôi dựa trên tinh thần giao lưu là chính nên sẽ bố trí để AE cùng tham gia với các đội.

Chúc các Anh giữ sức khỏe để công hiến các pha bóng đẹp mắt.

Thân

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chiều mai lúc 14g tại sân bóng đá Phương Nam (số 164 Nguyễn Xí, F.26,Q.Bình Thạnh) sẽ diễn ra các trận đấu cực kỳ hấp dẫn tranh Cup chào mào Miền Nam 2014. Các đội cố gắng có mặt đúng giờ nhé

p/s: BTC sẽ trao giải cho đội nào có cổ động viên cuồng nhiệt nhất

Chúc các AE sức khỏe tốt để cống hiến các bàn thắng đẹp mắt

dieulam

Thôi ông ơi. Cho em xin. Ông mà chụp gôn cái j. Ô mập quá bay có nổi đâu mà chụp gôn tuiphong ông làm : Dự bị lụm banh. Còn tui là : Đội trưởng đội lụm banh. Lão Thế làm : Hội viên
Sao cầu thủ lượm banh nhiều thế. Tôi cũng định xin vào vị trí đó mà giờ đông rồi biết làm sao đây.

chaomaoninhhoa

Trời nắng như thế này chắc BTC thuê vài xe bồn chở nước tưới sân trước giờ thi đấu chứ không chắc không chịu nổi.
Thân