Giúp em

chipxinh

Tình hình các bác daklak cho em hỏi giá chim hiện giờ chim bẩy đấu giá giờ tầm bao nhiêu ah? Thân cám ơn các bác

sonbt

từ 200k đến 1 triệu. Tìm người quen chỗ uy tín mà mua em ah. Chứ kẻo lưới cũng như bẫy đấu. ke ke

chipxinh

Có cách nào nhận biết chim bẩy đấu và bẩy lưới không các anh?em thấy cũng ớn ớn toàn lừa đảo buồn quá

chipxinh

Mong mod cho em vài hồm vì buồn quá.Có lẽ e không có duyên với bổi kontum hôm bửa em củng có nhờ 1 người em ở kontum tuyển hộ 1 em bổi bẩy đấu kontum và người em này củng đã tuyển 1 em rất đẹp và rất tố chất.Cám ơn em nhưng có lẽ duyên số không được chọn vẹn nên trên đường vận chuyển em nó đã bị gẩy 3 móng 2 bên chân (tiếc quá...)Tiếc 1 con bổi tố chất mà bị như thế.Và nhân đây mong cũng muốn nhờ 1 bác nào có uy tính bên gia lai tuyển hộ em 1 con bẩy đấu giá tầm 400k ah (không biết có không vì khả năng củng có hạn hihi.Mong các bác ở gialai giúp đở cho 1 sở thích mới bắt đầu hơn 1 năm hihi cám ơn các bác

oliveken1989

Có cách nào nhận biết chim bẩy đấu và bẩy lưới không các anh?em thấy cũng ớn ớn toàn lừa đảo buồn quá
kaka chỉ có thánh mới phân biệt được hixhix, bạn nên tìm bạn bè và chỗ quen biết hay đi bẫy đấu mà mua

chipxinh

kaka chỉ có thánh mới phân biệt được hixhix, bạn nên tìm bạn bè và chỗ quen biết hay đi bẫy đấu mà mua
Chổ quen biết trên diễn đàn hay bạn bè thì đều pó tay vì em ở rất xa gialai và daklak và em chỉ mới tham gia diễn đàn gần đây nên cũng chưa có uy tính và giao lưu với ai cả hihih

oliveken1989

Chổ quen biết trên diễn đàn hay bạn bè thì đều pó tay vì em ở rất xa gialai và daklak và em chỉ mới tham gia diễn đàn gần đây nên cũng chưa có uy tính và giao lưu với ai cả hihih
vậy thì cũng bó tay rùi, chúc bạn sớm tìm được một em bỗi ưng ý nhé, mà bạn ở đâu thế?

doan nguyen

ở đăk lăk mùa này gió chim khó bẫy lắm bạn tìm lại bài viết trên diễn đàn nick chaomao47 hay đi bẫy ở đăklăk đó

chipxinh

ở đăk lăk mùa này gió chim khó bẫy lắm bạn tìm lại bài viết trên diễn đàn nick chaomao47 hay đi bẫy ở đăklăk đó
Vâng cám ơn anh nhưng ngoài daklak ra gia lai cũng được nhưng 400k không biết có mua được không.Thân

chipxinh

Chắc có lẽ 400k không mua được hay sao ý mà không có anh mào giúp hết nhỉ. Thôi không hi vọng nửa mua chim lưới thôi hihihihi