Giải phóng QUY NHƠN 30/03/2014

Vậy là rõ rồi. Hồi trưa mới nghe tin con ở Diên Khánh đoạt giải tư, mà cái tin đồn nói hình như của mình mới ghê chứ. Vừa nghe tin này rất sốc. Miệng lưỡi thế gian ác thiệt. Chuyện không nói có.

khoant

Vậy là rõ rồi. Hồi trưa mới nghe tin con ở Diên Khánh đoạt giải tư, mà cái tin đồn nói hình như của mình mới ghê chứ. Vừa nghe tin này rất sốc. Miệng lưỡi thế gian ác thiệt. Chuyện không nói có.
ha ha ha.có khi họ nói đó là chim của bác nữa thì mới gê.Thôi nghĩ làm chi cho mệt.chiều ra sân chứ?

huy3900606

Mượn đỡ mấy hình trên Facebook của friend mang lên chém bác cầm giải nhất hôm rồi nè:

TỪ xa nhé :

Gần 1 chút thì có chiến Hữu chúc mừng , nhìn sau lưng cũng biết là bác HUy Đà Lạt (huy3900606) rồi nè hihi, hai bác kiềm nén niềm vui mà vô trong lề bắt tay nhé, đứng giữa đường nguy hiểm quá đi...

lại gần với nụ cười thật tươi , bác comloc vào nhận hàng nhé...( hình này trôm của bác trên face đó có gì thứ lỗi nhé)

lại có chiến hữu ngắm chiếc lồng giải thưởng nữa nè...

Hết rồi trôm dc nhiu đó thôi ah mà khg có hình nhà vô địch!
Thân!

Bác phó nháy nào chộp được máy tắm ảnh độc quá ?.. hi .. hii...

chaomaorg

Ủa bữa thi 30-03 anh Tâm có đi Quy Nhơn không ! Em không thấy anh xuất hiện ở cuộc thi !!!!

Với lại Duyen Khánh là địa danh tỉnh nào vậy ? Nha Trang đâu có địa danh này. Nếu có chăng là huyện - thị trấn DIÊN KHÁNH cách Nha Trang 10km về phía tây cũng được xem như đoàn Chào Mào Nha Trang.

Kết quả chung cuộc thì ai cũng biết rồi đó, có 2 chú chim đồng hạng 4.

Một là của anh Nhân - Câu lạc bộ Phú Việt, Quy nhơn.

Một là của CLB Xuân Lộc, Phú Yên
Một là của anh Nhân - Câu lạc bộ Phú Việt, Quy nhơn.

Một là của CLB xã Xuân Hải, Phú Yên
chứ không phải ở xuân lọc

hovaten

Moderator
cảm ơn bạn chaomaorg đã cho thông tin chính xác.

Xuân Hải phải chăng là khu vực qua cầu Bình Phú, tiếp giáp cận kề TP Quy Nhơn, có bãi cát dài và đẹp trước khi lên đèo Bãi Dại, Bãi Bàu, Gành Ráng ?

pepsi47

Moderator
Phần hấp dẫn nhất là clip thi chung kết lại ko có tiếc quá, thân pepsi47.

ngoctam115

Thôi chết rồi ngày hôm đó mình không có đi quy nhơn . ở nhà đi làm . nên mình hỏi thăm anh em nói rằng nha trang giải nhất + tóp 30 & 20 còn diên khánh được đồng Giải Tư . cho nên mình chỉ chúc mừng thôi , chứ ngoài ra mình không có ý gì cả . .... tối nay mình đi làm về buồn quá . dạo ORG chơi mình mới dật mình thông tin gì mà kỳ quái vậy . Nếu như lời chúc mừng kia mà có phật lòng đến ai đó thì mình đây ngoctam115 thật lòng xin lỗi và 1.000 lần xin lỗi ... Có gì anh nhờ dũng - cmnhatrang đính chính lại zùm anh nha . thân

chaomaorg

cảm ơn bạn chaomaorg đã cho thông tin chính xác.

Xuân Hải phải chăng là khu vực qua cầu Bình Phú, tiếp giáp cận kề TP Quy Nhơn, có bãi cát dài và đẹp trước khi lên đèo Bãi Dại, Bãi Bàu, Gành Ráng ?
cảm ơn bạn đã quan tâm
đúng rồi đó đồng giải tư là tên anh tuấn cũng ở thành phố Quy Nhơn nhưng hiện nay đang sống tại xã Xuân Hải Phú Yên giáp ranh với TP-Quy Nhơn