Giọng chéc Thần sấm

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Công nhận chưa thấy e nào ché dài như em này.chúc mừng có em chim độc.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Ặc giọng ché em Huế này kinh quá bác ơi! Dài kinh điển!

copden

ché mà kéo dài 5 giây luôn hic bái phục há cái mồm hết cở luôn hihi thank thớt đả chia sẻ

chipchip0203

sạc ché giã man thật chết khiếp hihi chúc mừng chủ thớt chó chú chim hay nha!!

VipClub

Vua Chào Mào
trời ơi. anh Thủy kiếm đâu ra con này thế . chéc phê hồn. con này mà chéc thì chắc xung quanh núp lùm hết quá !
Chúc mừng anh đả sở hữu 1 con chim hay!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Trời bác chủ thớt kiếm đâu ra e chim ché tốt quá , mình là người mê giọng ché , nghe e này ché quá độc, e chim nết hung quá, vừa ché vừa nhảy luôn. Chúc mừng bác chủ nhé.chúc e chim luôn căng và giữ dc jong ché tốt.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Không biết nói gì hơn, đúng như tiêu đề chủ thớt đã ghi, " Giọng chéc Thần Sấm". Chúc chim luôn căng lửa và luôn giữ được giọng chéc Thần sấm này.
Thân chào, tinatino

thuy_haingo

Không biết nói gì hơn, đúng như tiêu đề chủ thớt đã ghi, " Giọng chéc Thần Sấm". Chúc chim luôn căng lửa và luôn giữ được giọng chéc Thần sấm này.
Thân chào, tinatino

Trời bác chủ thớt kiếm đâu ra e chim ché tốt quá , mình là người mê giọng ché , nghe e này ché quá độc, e chim nết hung quá, vừa ché vừa nhảy luôn. Chúc mừng bác chủ nhé.chúc e chim luôn căng và giữ dc jong ché tốt.

Thanks bác Dũng & bác Tâm đã có lời khen.

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Giong chéc hay quá thủy ơi! chim lứa phải ko thủy vì giọng hót là giọng dương hòa mà giọng rò ko phải dương hòa đúng ko thủy hi hi.