Giọng Chuẩn Chào Mào Phú Yên!

viettuan78

Để có những clip giọng chuẩn gốc chào mào Phú Yên, nhờ AE Phú Yên cho xin một số Clip giọng chuẩn gốc chào mào Phú Yên!Thank!

mecm

giọng phú yên máy tông đầu nghe giống giọng gialai quá

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Hiện tại thucdt đang cầm 1 chú chim gốc La Hai - Phú Yên, chim 3 mùa lồng, giọng thế này đây
Giọng thứ 1
Giọng thứ 2 (Clip này đoạn sau có tạp âm, AE thông cảm nhé!)

sonidinh

Member
Hi em xin ké topic giọng chim chào mào Phú Yên
Gốc chim: Bổi già rừng - Xuân Quang 2. Đồng Xuân. Phú Yên
Hiện tại chim mới xong lông và đang vô lửa. Chim được 14 tháng tuổi lồng

Thân!!!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chim hay đó Định cố gắng chăm em nó ôm lông 22/12 mang vào giao lưu nhé
thân

chaomao^^py

Moderator
thân
Chủ nhật này em có đám cưới nên tranh thủ sáng mai và sáng mốt test 2 con đang căng , anh có thời gian ra Tuy Hòa chơi anh , sắn mang con Hòa BẮc ra em nghía với , hồi giờ chưa nghe giọng HB ngoài thực tế

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chủ nhật này em có đám cưới nên tranh thủ sáng mai và sáng mốt test 2 con đang căng , anh có thời gian ra Tuy Hòa chơi anh , sắn mang con Hòa BẮc ra em nghía với , hồi giờ chưa nghe giọng HB ngoài thực tế
sáng thứ 7 nhé gặp nhau ở đâu?

tosudoc

chim lão thức nuôi ép giọng dể ra TM quá hiiiiiiii tít .... sổ. tít wao khá chuẩn đấy nhỉ

sonidinh

Member
thân

Dạ là con kỷ niệm đầu tay nuôi chào mào và đam mê nên ráng chăm em nó ah, em nó đc cái hót cả ngày không thấy mệt...mà nó dữ quá, làm em nuôi mấy con bị nó hót đè giọng nên chẳng đi đâu xa được (phải treo gần trùm áo lồng trong một nhà), treo gần nhau sợ mấy chú bên cạnh ko lên được.

Hi nếu không có gì thay đổi thì 22/12 đầy hứa hẹn và tinh thần cả chim lẫn chủ đều Căng Cứng! (^_*)

Thân!!!

tdduong

có bác nào có chú em chuẩn giọng Hòa Thịnh cho em xin cái Mp3 đi mấy bác.tại bữa trước tết đem lồng lên nghĩa địa Hòa Thịnh cả ngày mà hết chim nên đi mua chim, chim nhà 3 4 con bổi đa số nhà nào cũng có mà mua không bán, nâng nỉ lắm mua được 1 con má trắng mới lên giờ vô Sài Gòn không có chim thầy Hòa Thịnh, em khoái chim Hòa Thịnh quá, bác nào có con già rừng cho em xin cái mp3 em xin chân thành cảm ơn.

miwon0303

có bác nào có chú em chuẩn giọng Hòa Thịnh cho em xin cái Mp3 đi mấy bác.tại bữa trước tết đem lồng lên nghĩa địa Hòa Thịnh cả ngày mà hết chim nên đi mua chim, chim nhà 3 4 con bổi đa số nhà nào cũng có mà mua không bán, nâng nỉ lắm mua được 1 con má trắng mới lên giờ vô Sài Gòn không có chim thầy Hòa Thịnh, em khoái chim Hòa Thịnh quá, bác nào có con già rừng cho em xin cái mp3 em xin chân thành cảm ơn.
Hòa Thịnh Suối lạnh còn chim nhiều không bạn?