Giới thiệu cội chim cảnh Cây Dừa - Biên Hòa

impala

Chim Thầy
Giới thiệu cội chim cảnh Cây Dừa

Tuy cội mới chỉ đi vào hoạt động vài tháng nay nhưng cội đã sớm trở thành nơi quen thuộc của nhiều ae nghệ nhân trong khu vực Tân Mai - Biên Hòa cũng như lân cận... Cội có mặt bằng tương đối tốt, có chỗ để xe và giá nước bình dân...

Thành phần anh em đến sinh hoạt tại cội cũng rất nhiều... Từ các em học sinh, sinh viên đến các bậc cha chú đều đến để thưởng thức cái hay cái đẹp của con chim... Mọi người đến với nhau rất vui vẻ và hòa đồng.

Tuy mới nhưng cội cũng quy tụ nhiều chú chim hay về dợt mỗi tuần... Lịch dợt chào mào vào T5, T7 và Cn.... Thứ 7 và Cn là 2 ngày tấp nập nhất
Hy vọng cội sẽ sớm trở thành điểm hẹn lý tưởng của anh em chơi chim

Mọi thắc mắc về lịch dợt hay địa chỉ xin ae vui lòng liên lạc a Chí chủ cội qua sdt: 0989 35 35 37
Thân!

CMQN

Hình cmào bung cánh vẻ mặt hung wa chắc chim của chú sĩ rùi.có chú ủng hộ thì hội này đông khách rùi,chúc hội ngày càng phát triển nuôi dưỡng phong trào lớn mạnh.

impala

Chim Thầy
Cội nằm trong hẻm nên ae có gì cứ gọi chủ cội nhé... mình chỉ sơ thế này...
Đường đối diện nhà trẻ Hoa Sen (Đường Đồng Khởi) có hẻm vào cám Long Châu, đi vào 500m có cafe Ngõ Hạnh, bên cạnh Ngõ Hạnh có hẻm chạy xuống qua ngã tư thêm 200m là tới...

chaomao cui

Sáng nào cũng uống càfe ở Tuổi Ngọc or Ngõ Hạnh mà không biết cội này. Chưa có chim hay tới mình không giao lưu đc không ta.

impala

Chim Thầy
Sáng nào cũng uống càfe ở Tuổi Ngọc or Ngõ Hạnh mà không biết cội này. Chưa có chim hay tới mình không giao lưu đc không ta.

Chào bạn, con chim chỉ là cầu nối giữa ae... chim hay hay dở gì thì cũng chỉ là giải trí thôi bạn ah... hãy coi nó nhẹ nhàng thì mình mới thanh thản hihi... hẹn bạn khi nào rảnh gặp nhau ở đó nhé!

Thân!

Cuvietnam

Giới thiệu cội chim cảnh Cây Dừa

Tuy cội mới chỉ đi vào hoạt động vài tháng nay nhưng cội đã sớm trở thành nơi quen thuộc của nhiều ae nghệ nhân trong khu vực Tân Mai - Biên Hòa cũng như lân cận... Cội có mặt bằng tương đối tốt, có chỗ để xe và giá nước bình dân...

Thành phần anh em đến sinh hoạt tại cội cũng rất nhiều... Từ các em học sinh, sinh viên đến các bậc cha chú đều đến để thưởng thức cái hay cái đẹp của con chim... Mọi người đến với nhau rất vui vẻ và hòa đồng.

Tuy mới nhưng cội cũng quy tụ nhiều chú chim hay về dợt mỗi tuần... Lịch dợt chào mào vào T5, T7 và Cn.... Thứ 7 và Cn là 2 ngày tấp nập nhất
Hy vọng cội sẽ sớm trở thành điểm hẹn lý tưởng của anh em chơi chim

Mọi thắc mắc về lịch dợt hay địa chỉ xin ae vui lòng liên lạc a Chí chủ cội qua sdt: 0989 35 35 37
Thân!

Chúc cội Cây Dừa luôn phát triển.
Chúc anh em sức khỏe và ngọn lửa đam mê luôn bừng cháy trong mỗi người. Thân

@ Impala: Sáng thứ 7 có rảnh không? ra cội dợt nhe